Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji msichana kwa ajili ya kazi stationery

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by samoramsouth, Mar 20, 2012.

  1. s

    samoramsouth Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba yeyote mwenye kuhitaji nafasi hiyo FIND ME ON .
    0714128855...... ni maeneo ya Bunju A. Ninategemea kufungua mwezi ujao. awe ana speed ya kuchapa kazi awe mwaminifu na awe anakaa maeneo ya Tegeta, au Bunju.
     
  2. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,332
    Likes Received: 3,260
    Trophy Points: 280
    umempata mkuu tena maeneo ya huko huko bunju. nimewasiliana na mzazi wake atakupigia simu muta wowote kuanzia sasa.
     
  3. s

    samoramsouth Senior Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  4. s

    samoramsouth Senior Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kanipigia sasa hv, nafikiri mambo yataenda sawa.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mshahara kiasi gani?
     
  6. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kwanini mschana tu?
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wavulana hawaaminiki sana kumwachia ofisi wewe uendelee na shughuli nyingine...labda kama upo hapo ofisini muda wote.si ajabu akahamisha hadi meza..
     
  8. s

    samoramsouth Senior Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa aliyenitress kwa mawasiliano. Ofisi nitafungua mwezi ujao, so subira yahitajika kwani nitawasiliana nawe one wk before kufungua ofisi ili nijue tunaaanza vip, ukiwa umequalify we can do business.

    Nawasalimu
     
  9. s

    samoramsouth Senior Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka, nimefungua jana stationary, najaribu mpigia yule dada hapatikani kwenye namba yake. jaribu kumwambia anitafute leo kabla ya saa kumi na moja au kesho asubuhi. kwa sasa nipo hapa bunjuA USALAMA.
     
Loading...