Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji msaada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EL HOMBRE, Apr 8, 2012.

  1. E

    EL HOMBRE Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kama ya lema ni matusi ya lusinde(kibajaji) ni nini nahitaji msaada katika hili kwa maana kweli na CCM wamekosa dira wadau nafikiri mnakumbuka kolimba jamaa walipoteza dira kitambo
     
Loading...