Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by baltazarmushy, Feb 20, 2012.

  1. b

    baltazarmushy Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila nikijaribu kuwatch vidios za youtube kwenye simu inashindikana, msaada tafadhali natumia internet ya airtel simu ni nokia 5300
     
  2. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata mimi natumia aina hiyo ya simu uliyoitaja,video zinazokataa ni kwamba format yake haikubali kwenye simu yako ila baadhi ya video zinakubali.
     
  3. b

    baltazarmushy Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wkt natumia voda intanet nilikuwa nawez kuwatch videos ambazo format zake cm inasuport bt since nianze ku2mia airtel intanet inakata kabsa it look lyk airtel hawajahost hii progm??...any idea pls!
     
Loading...