Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vuvu, Mar 6, 2011.

  1. v

    vuvu Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina tatizo sugu nahitaji msaada wenu. Mimi ni mdada na nimekulia kwenye familia ya Kikristo sana na hadi namaliza Form 6 simjui mwanaume nimekuja kumpata nikiwa chuoni. sasa nikapata Bf na nikamueleza ukweli sijawahi kukutana na mwanaume sijui yeye hakunielewa ila niliumia sana. Ikafika mahali tukaachana ila tulikuwa tukikutana kimwili hata sioni umuhimu wake. nikapata mwingine ikawa hivyo hivyo, sasa imefikia mahali nina umri mkubwa sana kwa sasa 33 na sijui raha ya kufanya tendo la ndoa imefika mahali nikaenda hospital wanasema sina tatizo lolote. Ninakuwa na hamu kweli ya kuwa na Bf wangu na pia hata tukiwa kitandani ninahamu naye sana ila akiingia tu wala sisikii chochote sijui raha wala nini kama wengine wanavohadithia. Dr mmoja akanishauri nikifika nyumbani nijichezee mwenyewe akanielekeza kweli nilifanya na nikasikia raha sana, tatizo tu nikiwa na mr na ninampenda sana ili kutomkatiza tamaa inabidi nijifanya tayari. Tafadhali nisaidieni maana kama romance anafanya sana na ninakuwa tayari kabisa kuingiliwa na mimi ndo namuomba aingie maana nakuwa nimezidiwa ila cha ajabu akiingia tu hata sisiskii raha ya aina yoyote mpk anamaliza. Hembu nisaidieni na kama unamjua Dr mzuri atakaye weza nitibu nitashukuru. tafadhali msiniponde ndo hali yangu ilivyo nisaidieni.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I guess tatizo lako liko kisaikolojia zaidi!Mawazo yako bado yanabaki kwenye siku ya kwanza ambayo haikutokea kwa hiari yako!!Ukiwa na mtu wako wa sasa hivi jaribu kurelax...ondoa hofu maana inawezekana hua unajiandaa kabisa kua disappointed!So jaribu kutokua na mawazo hasi...mpe mpnz wako nafasi yote kwenye akili yako at the time...jiruhusu kufurahi utaona mabadiliko!!Oh kama ukiendelea kuhitaji kuonana na daktari awe Psychologist na sio wa aina ambayo umeshaonana nayo tayari!Kila la kheri!
     
  3. v

    vuvu Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Lizzy kwa mchango wako. Nitajitahidi kutokuwa na mawazo nione itakuwaje
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Nadhani hiyo ni normal na wala huna ugonjwa wowote ila jaribu kwanza kusahau nini kilichotea mara ya kwanza,maana mawazo yako umeyaweka sana kwenye ili first day..utaenjoy tu...
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama usikii chochote hebu ntafute mimi hope utajanisahau kamwe...........
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo mpendwa huna tatizo lolote ni mawazo yale ya siku ya kwanza tu. Hebu ni PM nikuulize maswali fulani mimi niliwahi kuwa na tatizo km lako
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,mipango mji wee,ameshakwambia anae mtu wake.vuvu mimi nitaku pm,maana mambo mengine ni too private kuyaelezea humu,na mimi nilikua hivyo hivyo,nitakuelezea kitu gani kilinisaidia
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    @ Kisukari....si ungeweka hapa hayo maujuzi ili wote tufaidi na wenye tatizo kama lake nao wafaidike???mie nahisi katahiriwa huyu :spider:
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    nenda lolyondo.
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Loliondo babu hatibu tatizo hilo. Angalia mikanda ya XXX yaweza kukusaidia.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ningeelezea humu,ila humu kuna watu wa age tofauti itakuwa sio vizuri kwani ni mambo ya chumbani
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    May be ulikuwa na mawazo ya masimulizi uliokuwa ukiyasikia b4 kuhusu mavituzi. Jaribu kuondokana na hayo mawazo ya kusikia kuhusu hii shughuli.
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    umewai kuoga na maji ya bahar???????? Juz kidn. Dada tatzo lako c kubwa uwe unatuliza mawazo yako nadhan lack of conc. Ndo chanzo..
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna kila dalili kuwa kakeketwa huyu!!!!:A S 13:
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Eksi tena!! mabigi
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Au uckute jamaa yake "BUNDUKI HAIMTOSHI"
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alichosema hapo lizzy ni safi kabisa jaribu hiyo ikishindikana itabidi umueleze mpenzi wako kwamba unasikia raha akikufanya hivi na vile nzuri zaidi ushajaribu home na imefanya kazi mwambie ajaribu vile inaweza saidia
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hamna hajapata tu mzizimaji wa uhakika, na nyie wanaume ukikuta ambae hana maujuzi, kidogo tu utasikia hidhoooo, tayari kamaliza, au vile sekunde mbili tu tayari hapo hakuna cha raha wala nini.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtumie Pm ana tatizo mwenzio tena kubwa na ndio maana kaandika humu bila aibu
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mbona hilo tatizo dogo tu....................nitakupa jibu nikitoka lolyondo
     
Loading...