Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wenu kimawazo.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by marida, Oct 28, 2011.

  1. marida

    marida Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf,mi mgen humu ndani,nilikuwa naomba msaada wenu wa kimawazo kuhusu hili.
    Kaka yangu alimpenda msichana mmoja.mara za mwanzo mwanzo msichana alikuwa hampendi,ikafika sehemu mpaka akaanza kumpenda taratibu kadri walivyozidi kuwa karibu zaidi.Baada ya muda kadhaa kaka yangu alivyojua anapenda akaanza kujisikia.Siku nyingine alikuwa anazima simu siku hata ishirini,hapatikani.yule msichana akimuuliza,anasema.nipo kikazi huku porini,hakuna network.Msichana wa watu alivumilia,ila mimi kwa sababu nilimpenda sana wifi yangu yule kutokana na ustaarabu wake,niliona anamfaa kaka yangu,hivyo nikawa nawasiliana nae,ili asimpoteze.Kaka yangu aliendelea na tabia hiyo.huku mimi nikimlinda yule msichana asichoke na kukimbia.
    Cha kushangaza,siku moja,alikuwa anampigia simu,akamwambia nipo kigoma baby,natafuta maisha ntarudi tu.Baada ya siku kadhaa walikutana macho kwa macho katika restaurant flan,ambayo msichana huyo alikuwa na rafiki zake,na kaka yangu akiwa na videmu vitatu wakila na kunywa.Wifi yangu aliumia,alinitumia msg ambayo sitasahau,wifi nashukuru kwa kunificha.Tangu siku hiyo hakupatikana tena.Tunasikia tu yupo sehemu fulani anafanya kazi.Kaka yangu ameishia kuliwa hela tu na wanawake wale na kutuma vocha tu,mpaka sasa hivi navyoongea hana msichana wa kusema wakuoa,kila mmoja ashamuona mbaya,anatamani kwenda kumrudia yule binti ila anaona aibu,jinsi alivyomfanyia.Wakaka pia wadada mkipendwa pendeni pia.anachoniomba hapa,nimfuate yule binti nikaongee nae,najiuliza,ni vyema kweli kwenda,au nimuache tu,na tangu muda walipoachana nahisi kashapata mume mwingine,naombeni maoni yenu..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    sijui tukushauri nini kwa kweli.....

    labda tu na wewe tafuta mume uolewe....
    kaka yako muache mwenyewe atajiju.......lol
     
  3. marida

    marida Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu nzito kuliko maji...boss.na sijafikia muda wa kuolewa bado.nahitaji maoni tu.siwezi kumwacha,ntamsaidia tu.asante pia kwa mchango wako.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    huyo binti alishaona wewe na kaka yako lenu moja unafikiri atakuamini tena.......ikitokea akakubali kurudiana nae akajafanya madudu ya kumwache huyo binti unafikiri utakuwa katika hali gani.........mwache kaka yako ashugulike kumtafuta huyo binti mwenyewe wakielewana/kutoelewana wewe hayakuhusu
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jitahidi it seem ukuwadi unauweza!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    kwanza kamuombe samahani huyo dada....
     
  7. marida

    marida Senior Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante black woman.
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mmmh,majibu yako wewe.yeye hajajizungumzia kama yeye,na wewe unamwambia atafute mume aolewe
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    how old are you??????
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    akipata mume
    hatakuwa bize na yasiyo muhusu....
    atakuwa na yake yanamfanya awe bize
     
  11. marida

    marida Senior Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    17yrz.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    ok.usijibu pm ya mtu
    mpaka ufike 21.....lol
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha
     
  14. marida

    marida Senior Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntajibu tu.samahani lakini
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acheni Kumpotezea Mtoto wa watu muda wake, yaani mnataka kumtumia wakati wa dhiki tu? kama anataka aandae mpango wa ndoa kisha aende kuomba msamaha kama akikubari aoe kabisa.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nia yk ni KUMUUA BINT WA WA2 KWA UKIMWI AU? mwache mtoto wa watu!
     
  17. marida

    marida Senior Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo nia yake hiyo likwanda.
     
  18. marida

    marida Senior Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikimaanisha kumuoa.
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    naona bora hilo swala uachane nalo tu-kama kakayako ana tabia ya mtindo huo,inamaana kila siku utakuwa unamwombea misamaha?
    cha kufanya wewe mshauri kaka yako,atulie,mpe mifano hai,maana afanyayo anayajua,kuliko kumfata huyo binti tena,unaweza kumfata then mwisho wa siku kka yako akaharibu tena
     
  20. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ushauri wangu nijaribu kutokuwa mtu wa kati katika mahusiano ya mtu yoyote utaishia kuumia wewe...mapenzi ni ya 2
     
Loading...