Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wako kuhusiana na ''free internet''!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Apollo, Nov 22, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Jamani natafuta wataalamu wanaouza SIM card za free internet. Mimi nakaa dar, naomba kama unajua mahali zinapouzwa nijulishe kwa PM nitakutafuta.

    Au kama unajua jinsi ya ku-hack line iwe inafungua internet free...please nielekeze. Nitafurahi sana nikipata ujuzi.

    With Thanx!
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Duu,unapenda dezooo,dezooo!!!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya acha mambo hayo 2mia pesa ikuzoee!!
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu,nyie sio wanateknolojia!!!Kama huwezi kumsaidi,PIGA KIMYA!
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Acha kupenda dezo
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hajaomba ushauri wa matumizi ya pesa,kama teknolojia hii imekupitia mbali,PITA!
    Hapa sio jukwaa la mapenzi wala siasa,HATUTAKI WANASIASA HUMU!Belivdat!
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,wataalam wata ku pm soon,hapa ndio jukwaa la TECH,usisikilize hao wanasiasa!
     
  8. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbuka kwamba hakuna bure iliyokosa mizizi hata kama huioni. Hakuna internet ya bure na kama ipo ni wizi unafanyika. Aupo tayari na wewe kuwa mwizi?
     
  9. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbuka kwamba hakuna bure iliyokosa mizizi hata kama huioni. Hakuna internet ya bure na kama ipo ni wizi unafanyika. Upo tayari na wewe kuwa mwizi?
     
  10. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzania kila topic mnajibu kisiasa wanajibu kisiasa. Dis is serious jaman! Hata mie cjui ila naomba msaada nijuzwe hili even kwa PM
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Uko tayari kulipia?
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    nipo tayari.
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba ninapenda dezo, no! Huku chuoni life la kununua bundle linachosha. Kuna watu wengi wamechakachua na wanatumia internet free kilasiku. Tatizo ni kuwa maujanja ya kufanya sina. Nawashukuru walioniPM. Mungu awabariki.
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hebu nipe na mimi hayo maelezo hata kwa pm ndugu yangu.
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    bado hawajamaliza kunielekeza vizuri, wakinielekeza nitakujulisha. Usiwe na shaka.
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    zipo line 3 zenye life net za voda!!!ila huwezi kupiga!!Na moja inauzwa laki moja na nusu swali je mimi ntakuamini vipi kama wewe ni mhitaji kweli??hapo ndo penye mgogoro!!:spy:
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kha! Sasa upo tayari kulipia kitu cha bure?
     
  18. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hamna ya airtel au tigo? Voda upuzi tu mtandao wao
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hivi kamanda ile trick ya zantel haiwezekani kuongeza speed kidogo?
     
  20. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,naitamani free net ya Airtel jamani...ipo siku tu.Belivdat
     
Loading...