Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wa mawazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Dec 18, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nina wiki tatu sasa sijapata HAJA KUBWA.
    Kula nakula vizuri lakini vitu havitoki
    Nikienda toilet kila nikilazimisha, KUBWA haitoki
    Nimekula mapapai hadi natoka kitambi lakini sinyi.
    Nifanyeje?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh! salaleeeee!
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu majibu yako si yakiungwana.
    Mtoa mada ungeipost kule jukwaa la afya kunawataalam wa afya wanatembelea kule.
    Jaribu na juice halisi sio ya makopo inasaidia
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Duh...kulaleki walahi wee kiboko!!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kijana ushalogwa inaonesha. kama uliiba mke wa mtu, kaombe razi haraka sana. mimi ni daktari mzoefu lakini hii kitu yako haiko kwenye sylabus yangu kabisa.
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kunywa maji mengi kaka....lazima ngoma iachie tu
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Avatar yako inaendana na ulichoandika? Mambo kama haya yananifanya niichoke JF wakati mwingine.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Au jaribu kula chakula cha Kihindi...zile curry kiboko ya haja kubwa. Ukila lazima ulipue mabomu chooni.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hiyo ni neema kaka, ushasave hela ya mboga .
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mzitto kabwela omba radhi kwa kauli yako. umekurupuka mi sikutegemea kauli kama hiyo toka kwako
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mazoezi pia ni muhimu kuweka sawa misuli ya alimentary canal
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kuna watu wengine ni wehu, wanaweka mabandiko ambayo ukiyatazama hayana uhalisia. Utakaaje wiki tatu bila kwenda choo na humwoni kama alikwenda hospital kupata tiba? Pata tiba, ikishindikana ndo uombe ushauri. Anyway niwie radhi kwa niliowakwaza
     
Loading...