Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji msaada wa mawazo wapendwa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Dec 23, 2011.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari za leo ndugu zangu...kuna bf wangu ambaye tulianza urafiki zaidi ya miaka kama 2 na nusu iliyopita, japo tulijuana kwani tulisoma primary pamoja lakini hatukua na uhusiano wowote ule. kwa miaka hiyo 2 na nusu tulikua na long distance relationship coz kila mmoja wetu alikua akisoma nje, tukakubaliana kuoana hapo baadae. jamaa karudi 2 months ago nikafurahi sana coz kama mjuavyo long distance rltn huwa inamitihani mingi. sasa hali imeanza kuwa tete baada ya kukuta message za mapenzi tena kutoka kwa wasichana tofauti zaidi ya wawili, kumuuliza baba kulikoni jibu ni kuwa 1. hawezi kutolea maelezo kila message nitakayoiona....2. yeye mwanamke akimtumia message zenye design ya mapenzi na yeye atarudisha hivohivo...!!......nabaki njia panda maana kama mjuavo mapenzi raha yake kuoneshana mahaba japo kwa kuitana tu honey, baby...nk., sms na simu kupigiana. niko njia panda kama kweli ana mapenzi nami au ndo mambo ya changa la macho.....:A S embarassed:
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,540
    Trophy Points: 280
    waswahili wanasema 'unauliza makalio ya paka yako wapi huku mkia umeushika mwenyewe'?
     
  3. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kicheche huyo,kimbia kabla hujaukwaa..
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I salute you The Boss......nimecheka kama mwehu wallahi....una maneno.
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mamie unajua nn............................embu jiepushe na huo msongamano.
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vuta subra, mpeleke temeke,amana,ilala kwenye wodi za waathirika ajionee hali halisi then atajifunza kitu
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwakifupi the boss anakuambia jiengue mapema
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,540
    Trophy Points: 280
    kawaida mtu anamjibu ovyo mwanamke aliemchoka au mkewe wa siku nyiingi sana
    sio mchumba unaetaka kumuoa....
    sasa mkikaa miaka mitano atakujibu vipi?
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    jamani bado watu wanahihangaisha na napenzi ya long distance tuu!!!??? fimbo ya mbali haiui nyoka.
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kusoma hujui basi hata picha nazo?
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nione kwa pm
     
  12. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ukiona manyoya ujue ameliwa
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ondoa jam hapo sister.
     
  14. M

    Malova JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    fanya uchunguzi zaidi kabla hujafanya maamuzi. maana inawezekana anakupima kwamba huyu mtu anafanya tafiti kiasi gani mkabla ya kufanya maamuzi
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    hakuthamini. Angekupenda kwa dhati asingethubutu kuacha msg,na wala asingekupa jibu la dharau. Jipange ndg tafuta ustaarabu wako
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ukitaka wako peke yako? .........
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole saana katika hili.... Taking in to consideration the long distance relationship inatakiwa ujue kabisa kua huyo jamaa kwa vovote hakukaa hivi hiv kwa kiasi kikubwa na lazima alikua na m/wapenzi.... Kwamba ulikua unaamini siku zooote hizo kua alikua faithful na anakusubiri tu wewe? Siamini kwa kweli... Hivo basi tokana na mtazamo wangu naona kama una mawili:-


    1. Acknowledge kua alikua na wapenzi wakati mpo mbali na kwamba muanze afresh kwa mahusiano with a new start leaving history behind. Kwamba mzike kabisa na wala isije pop up in the future just bcoz una hasira ama kutaka kumbushia makosa ya kale.
    2. Yabidi u-face the fact labda tu jamaa hana guts za kukuambia kua he is no longer into you again. Hivo basi wewe ndo umuombe mkae na muongee kua huo uhusiano upo wapi, waelekea wapi na if at all mna future pamoja. Yaweza kua ngumu to let go in case akitaka hivo... Ila muhimu ukumbuke kua the way utaumia ukilazimisha kuendelea ni zaidi kuliko if you let to sasa.... Best of Luck.
     
  18. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changa la macho hilo dada,tafuta ustarabu mwingine
     
  19. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Achana naye sio mwaminifu, atakuuwa kwa mawazo, Ukimwi na hata magonjwa ya ngono,
     
  20. N

    Natemwa Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooo!pole sana cku zote ukiona panya anatishwa kwa jiwe,then hashtuk anabakia ku2tizama jua shimo liko karbu,2lia na mwambie aendelee na hao ubaki na mambo zako.
     
Loading...