Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Diga Diga, Sep 28, 2012.

  1. D

    Diga Diga Senior Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Bodi,

    Nahitaji msaada wa kisheria hasa kuhusu Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini. Kama wewe ni mzoefu/wakili ambaye umebobea kwenye eneo hili la migogoro kazini tafadhali ni-pm tuendelee.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,467
    Likes Received: 2,672
    Trophy Points: 280
    Weka tatizo wazi. Nikiku-pm utanilipaje Consultation fee?
     
Loading...