Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada haraka.

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Jun 13, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    581103_180107545451916_100003580167682_252777_1517654110_n.jpg Ule waya unaoenda ofisi za Jf ni upi?
     
  2. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikitika mkuu JF ni wireless.
     
  3. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wale wa St Joseph,COET kazi kwenu,sisi wa cbe hatujui hii mambo
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    too late!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Umeiogopa JF hadi unataka kutukatia mkuu. JF ni taifa kubwa, sisi tuko wireless mkuu!!! Labda nenda main Server in the US na wasiliana ......Huiwezi. Wengi wameshindwa na wamesalimu amri. Na sasa tumejisajili kabisa. Ha ha ha ha watu bana.
     
Loading...