Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mpenzi wa kiume

Discussion in 'Love Connect' started by AmKATRINA, Oct 11, 2012.

  1. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Am a Tanzanian Woman.

    Natafuta Kijana wa Kitanzania wa Kumlea,Almradi ajue mapenzi na awe handsome kiasi.

    Mimi Nimetengana na Mume wangu.

    Sihitaji sifa zozote toka kwake,ila Mapenzi ndo ya Umuhimu.

    Umri wangu ni miaka 55.

    Yeye awe na kuanzia miaka 22-26.
     
  2. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe 55, yeye 22 - 26!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Nyimamadogookumanga!
     
  4. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miaka 55? Sasa atapata utamu gani kwako? Kutengana na mume wako katika umri kama huo? Du! Wewe ni noma. Ulimaliza kupata siku zako ukiwa na miaka mingapi? Sasa mtoto wa miaka 22 hadi 26 utamzalia kweli?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Unataka kubemenda watoto?
     
  6. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani nataka nimzalie mtoto?
    Me nina watoto wakubwa.
    Wa kwanza yuko nje ameoa na ana familia yake.
    He's 33yrs,na wengineo.
     
  7. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali, vijana changamkieni dili mjini hapa!
     
  8. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So umeona utianege na mtoto mdogo kuliko mwanao? Uko juu? Hautaona aibu kumvulia nguo na kumpa mzigo apige?

     
  9. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Teh-Teh-Teh-Teh sie wenye 39 hatuna chetu!!!!!naitafutaje nafasi hiyo????? ila kama uko safe(ANGAZA WISE)ni PM utafaidi hasa hicho utakacho.
     
  10. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nataka mwisho 26 tu.
     
  11. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sioni aibu maana atakuwa kama mume wangu,na wanangu watamuheshimu kama baba yao.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unataka ukomaze watoto wa wanawake wenzio
     
  13. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Am 27 na mapenzi nayajua kweli, nime graduate mwaka juzi chuo ila nataka wewe ue wa pembeni na mimi niwe na mke wng kama kawaida ili niendeleze kizazi changu.
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280

    Mkuu King Kong III hivi hili neno maana yake huwa ni nini? Maana naona mara kwa mara unalitumia.
     
  15. S

    SUPERXAVERY Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AmKATRINA


    Unataka kutuua nini???? Mumeo nini kimemuua!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Je huyo kijana utamruhusu aoe mke atakayemzalia watoto? kama utamruhusu uko tayari kumsaidia kulea hao watoto wake?
     
  17. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sitaki aoe na sitaki atafute Mtoto.
     
  19. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So ukitaka akutie utasema: Kijana njo unitie? Mume wangu njo unitie? Au mwanangu njo unitie? Naona ule usemi wa watu wazima kujiita BABY umeanza kuzaa matunda kwani umeamua kumpata BABY waukweli. Hongera na nakutakia kila la kheri. Naamini, utafanikwa, tena vijana wengi wasiosoma wanavyopenda maisha ya short cut! Mbona utampata BABY wakumulea bila shida? Ukikosa Mtanzania tafuta hata Wakongoman. Wapo kibao na hawaangalii mbele wala nyuma. Wanachotaka wao ni jimama lenye pesa zake tu lililoachana na mume wake kama wewe.

     
  20. m

    mujitahid Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    here 24
     
Loading...