Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mpenzi...lakin hakuna ku-do!.

Discussion in 'Love Connect' started by PSYCHOLOGY, Jul 1, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi la JF!.
    Sina makuu...nahitaji mpz awe wa kike umri wowote..awe mwenye matatizo yz kipesa au kimaisha ntamsaidia mawazo hata pesa. Ila ku-do sitohitaji. Sina tamaa za mwili maaba ninae mke wangu anantosha. Maana jamii kubwa siku hupewi msaada lazima mwisho utadaiwa ngono...ama ww unaesaidiwa ili uwekeze zaidi utagawa.
    Sina niya mbaya mwenzenu. Nimezoea kila nkiwa safarini nje ya nchi na marafiki zangu...moyo wakusaida/kusaidiwa.
    Nawakilisha.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hongera zako kwa moyo wako wa kusaidia.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa huyo atakua mpenzi au rafiki utakaemjali?!Mkeo karuhusu?!
     
  4. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unafikiri tutaamini sababu unatumia jina la saikologia.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Huu mtego watanasa wengi lol
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahaah haya wale wa kusaidiwa mjitokeze kwa wingi,kazi kwenu lakini!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha Shosti we vipi? mbona unajiengua? hahahahah lol! hutaki msaada weye!? :)
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama ni misaada mbona vituo vya watoto yatima vipo kibao? Kwani huyo Mkeo ni mpenzi wa ku-do nae tu??? Kwamba hawezi ku-cover hiyo pati nyingine ya Mpenzi?? What exactly do you what to gain from that Mpenzi wa kike ambae hutaki ku-do nae?? Mkeo anafahamu?? Acha hizo, tafuta defination ya Mpenzi uone kisha uache uzushi!
     
  9. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu boss na mkuu shosti mmekimbia post yangu.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mimi sikukimbia,but nimeona kama wa kitchen party hivi
    nikashindwa cha kuchangia...lol
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    shosti inabidi ajiengue
    yeye uhusiani bila bakora hawezi.....
    Yeye bora bakora za kutosha,na pesa asipewe...lol
     
  12. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    acha kunikejeli kichen pati ningeweka kwa wakubwa.
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nna upendo wa rohoni mie,mambo mazuri nawapendelea wenzangu...
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280

    hahahahah lol! Ni kweli kabisa nimeiona hiyo thread yake. Anataka bakora za kutosha kabisa :) Bora amejiengua na mapema :) vinginevyo mapenzi ya hivi asingeyamudu kabisa
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhhahahahhahaha hii kali kuliko...ushanchapa nini!
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Umemshtukia na wewe eheeee......ajenda yake huyu jamaa ni nini?? Anataka aje kugombea vitu maalum ktk kundi la wanawake nini??? Maana watu wamegundua siku hizi ukigusa Wanawake na Watoto basi wewe ndio Yohana Mbatizaji...hahahah...!!!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    sasa unaona tatizo lako?????
    Usipomuelewa mtu unamjibu kwa hasira....
    Sikukejeli,seriously.....nimeona unamjibu shosti as if ndie mgomvi wako
    so hapo ntachangia nini?????
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh dogo aliiba password
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    nilitaka nijaribu
    but nilipoona chini ya bakora nane husikiii
    nikaona bora kwanza niendele na gym kwanza
    sasa nimefikia uwezo wa bakora 6 lol
    nikifika kiwango nakutafuta lol
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah lol! We mchokozi kumbe hahahah lol! Unaweza varangati?...shauri yako! mie simo :)
     
Loading...