Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mpenz wa mkataba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nothing4good, Feb 26, 2011.

  1. N

    Nothing4good Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari mimi ni msichana.nina miaka 23 ni mweupe. Urefu nina cm 168.mnene kiasi nina uzito kg72 natafuta mpenz wa muda(mkataba) najua weng mtashangaa kwanini mapenz kwa mkataba. in short ni kwamba nilikua single for 7yrs baada ya kuumizwa na niliyekua naye katika kipindi kifup sana. nikachukia sana wanaume so naogopa kuumiza mkaka wa wa2 kama nitakua pado sijapona majeraha ya mwanzo. ila i promise kama 2taelewana 2naweza ongeza au kuondoa kabisa mkataba.ninaomba kwa wale 2 walio serious ndo wani PM. PIA Wawe na uhakika wakutoniumiza tena. Vigezo.: awe na mapenz ya kwel inatosha. Sichagui rangi, dini, umri, wala elimu. One who isUnder ma age no plz!!!
     
  2. V

    Vumbi Senior Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole kama kweli uliumizwa. Wasiwasi wangu ni kuwa kwa sasa una 23yrs lakini uliumizwa 7yrs a go, kwa hesabu rahisi ulikuwa chini ya 16yrs je huyo aliye kuumiza alikuwa na miaka mingapi? pia ulikuwa ni uhusiano wa aina gani kwa sababu ulikuwa bado ni mtoto ilitakiwa uwe shuleni. Mimi nadhani ulikuwa ni mtoto na huku stahili kujiingiza kwenye mapenzi bali ulikuwa ni muda wako wa kuwa shule. Kingine achana na mawazo ya mapenzi ya mkataba bado wewe ni binti mdogo unatakiwa utengeneze maisha yako na wanaume watakao kupenda kwa dhati watakuja wenyewe. Kunatofauti kubwa sana kati ya ngono na kupenda, kama shida yako ni ngono basi endelea kama ni kupenda omba mungu na andaa maisha yako then utampata ambaye anakupenda, anakuthamini na ambaye wewe mweyewe utampenda awe wako wa maisha.
     
  3. N

    Nothing4good Senior Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuru sana ndugu kwa ushauri wako ila kwani ukiwa shuleni hupaswi kupenda? Aliyeniumiza siwezi kumuita mtoto kwa sababu yeye alikua chuo tena
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mpenzi wa Mkataba! Alafu awe na Mapenzi ya KWeli ! hahahahahahahhahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
    Haya ngoja nisubiri nione.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mods fungeni hii kitu bana mbona ni duplicate ya ile nyingine?
     
  6. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lu! haya mageni kweli kwa njia hii nani akwamini
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Huu mtego, WALLAH TENA ngoja nifanye upekuzi
    :A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sure,
    hii imejirudia na alitupiga stop tusim-PM kwani ameshadadavua na kujitambua,, anatuchanganya tu huyu sijui UMRI unamsumbua?
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto umeanza ukahaba mapema jamani mweee, puuu, soma umalize achana na ngono, ukimwi upo na unaua.
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oooops! NOTHING4GOOD!!!!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,376
    Trophy Points: 280
    Siku moja atakuja mtu hapa ataema nina mume wangu nampenda but amesafiri...
    Na leo nimeamka i feel so h.o.r.n.y.....kwa hiyo nahitaji mtu wa one night stand...

    Kila siku kuna mapya hapa jf......
     
Loading...