Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mkopo wa haraka, msaada.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by GreenCity, Sep 21, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,451
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Habari wana JF.
    Mimi ni kijana ninayeanza ujasiliamali, na hivi karibuni nimeanzisha biashara ya M-pesa na nafaka hapa Iringa. Napata wateja wengi sana kuliko uwezo wa mtaji wangu, nahitaji kujitanua zaidi. Hivyo naomba ushauri wa jinsi ya kupata Mkopo (toka kwa mtu binafsi au taasisi) wa haraka kuanzia laki mbili (200,000) kwa riba isiyozidi 15% kwa mwezi. Nina dhamana inayohamishika kama friji, computer, radio (disc changer), TV, n.K (kwa Iringa)
    pia nina eneo/nyumba (Mbeya).
     
Loading...