Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mchumba.

Discussion in 'Love Connect' started by Amwit52, Dec 18, 2011.

  1. Amwit52

    Amwit52 Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitanii hata kidogo, nipo serious nahitaji mchumba.

    awe mrembo/mzuri wa sura umbo tabia.
    asiwe na zaidi ya miaka 28.
    awe anajua kusoma na kuandika.
    mrefu mweupe au maji ya kunde.
    asiwe amewahi kuzaa.
    awe anafanya kazi zake au za kuajiliwa.


    Mimi ni mtanashati.
    mrefu mweusi
    ninafanya kazi kipato cha kati.
    Nina mtoto.


    Mwanamke mwenye sifa hizo awasiliane nami haraka. PM au hapa jfmura52@yahoo.com
     
  2. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh..unaandika kama vile unataka kutoka nduki.. Tulia kaka..afu inaonekana wewe ni mkurya kutoka na lugha uliotumia ya kulazimisha..nataka...awe... Asiwe...
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lolz.....
     
  4. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe una mtoto ila binti umtakae asiwe na mtoto unahic kuna usawa hapo?. hebu jaribu kuwa serious
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mimi CEO bank fulani (sitaki kutoa details)
    nina mtoto mmoja , Sitegemei mtu yeyeto (financially )
    Nina nyumba tatu, Ninayoishi ipo maeneyo ya beach.
    kwa bahati mbaya sipendelei magari ya Japan
    only European & German cars, sipendi Gold kabisa sababu ya rangi
    yangu ya ngozi, only diamond. do you still want my Email?
    ...
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kipato cha kati ndo kipi?
     
  7. Amwit52

    Amwit52 Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio cha chini wala cha juu.
     
  8. Amwit52

    Amwit52 Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo serious, nimesema kile ambacho ndicho kipo moyoni mwangu. Sitaki nimpokee mtoto wa mwenzangu kwa shingo upande.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Heeeheeehee naamini hawezi umba email kabisa!
     
  10. r

    rebeca Senior Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baki na uselfish wako,wewe una mtoto ila yeye asiwe na mtoto?
     
  11. sahmed.jawad

    sahmed.jawad Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi can we taljk in eng
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kila la heri shemeji mtarajiwa
     
  13. A

    Alhandro Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Usikatishwe tamaa mwenye kuendana na vigezo ulivyo vitoa atajitokeza kama yupo.Suala la masharti magum,u hilo ni wewe unajua kwa nini umeamua kufanya hivyo huenda kuna yaliyojili ambayo nahakika akipatikana utajaribu kumweka wazi kwanini unapendelea kuwa hivyo.
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi njema kaka.
     
  15. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo yeye awe radhi kumlea au kumpokea mtoto wako eeh? This is not fair!
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mula wewe mchoyo, yaani unaogopa mwenye mtoto kama wewe atamaliza chakula?
     
  17. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ahaaa umenikumbusha ule msemo usemao
    yoyote angalie upande wake kupata kizuri embu fikiri mara mbili.....
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kawaida mura haachi asili yake ila wewe sio, mura huoa mke mwenye watoto na watoto huwarithi wakawa wake jumla.
     
  19. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu mura mshamba wa watoto tena wengine wanaleta baraka ndani kwa kuwalea tu hata kama si wako.akae tu na roho yake na Mungu atampa kulingana na roho yake.
     
  20. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii Dot Com kiboko! Mapenzi ya siku hizi kwa kujaza application forms! na interview!?!? Heri yetu sisi tuliozeeka sasa. enzi zetu mtoto unakutana nae dukani na mtaani. jioni kumtoa ndani unarusha jiwe juu ya bati au unamtuma dogo. If I just Could turn back the hands of time........
     
Loading...