Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mchumba wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by profr, Apr 25, 2012.

  1. p

    profr New Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba mwenye sifa zifuatazo;
    1. Awe mkristu mwenye hofu ya MUNGU.
    2. Umri usiozidi miaka 25.
    3. Mweupe, mwenye umbo la wastani (average), mrefu wastani
    4. Elimu kuanzia form 6 na kuendelea
    5. Mwenye msimamo katika maamuzi
    6. Awe mfanyakazi wa kuajiriwa au kujiajiri


    Wasifu wangu
    Ninamiaka 29,
    Nimfanyakazi wa serikari,
    Nmrefu wa wastani,umbo langu ni average

    Kwa yeyote atakaye kuwa tayari ani PM.
    Niko serious sana.

    Mungu akubariki.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    goodluck....
     
  3. p

    profr New Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama huyu?
    [​IMG]
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwanini waombaji msiwe mnaweka picha ili biashara yenu iende vizuri.Halafu mtakuwa mnawavutia wanunuzi wa hi biashara yenu .Yangu ni hayo fanya picha mkuu mabinti wapagawe.
     
  6. p

    profr New Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha huwezi kuweka kwani watu tunatofautiana fikra hasa kwa wale wanaokufahamu, hii ishu ni confidential mbona haaulizi kwanini tusitumie majina yetu halisi humu jamvini. kwa yule atakayejitokeza hivyo vyote atavipata i mean jina langu halisi na picha. upo mkuu?
     
Loading...