Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mchumba wa kike.

Discussion in 'Love Connect' started by stroke, Apr 4, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,195
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni watanzania wenzangu wapenda amani.

    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 28, mtaratibu, mpenda haki, mpole , mwenye elimu ya chuo kikuu, na ni mwanasheria mwenye uzoefu wa miaka mi4 mpaka sasa. Ninaishi dar es salaam.

    Nia yangu ni kufikisheni ombi lenu kenu, na kutangaza haja yenu kwenu waungwana kwani huwezi jua wapi utapata msaada.

    Mimi nimekuwa victim wa matapeli wa mapenzi, nikiishia kuchunwa tu kila mara, hii ni kutokana na moyo wangu wa huruma na upendo kwa jinsia hii ya kike. Mpaka umri huu sijafanikiwa kupata mchumba. umri unakimbia na mashinikizo kutoka kada mbali mbali pia kunitaka kupata jiko.. hii ni kutokana na huduma yangu ninayoifanya kwa jamii kuhitaji mtu anayejiheshimu na mwenye familia.

    Hivyo basi, wewe kama binti wa kitanzania mwenye sifa zifuatazo naomba unitafute tuangalie uwezekano wa kutatua tatizo langu hili:

    1. umri si zaidi ya miaka 25.
    2. awe mweusi au mweupe sawa tu ila sio mweusi sanaaa.
    3. Dini awe mkristo.
    4. Elimu ya kidato cha sita na kuendelea.
    5. Awe anajitambua na mwenye kujishughulisha ajira sio lazima.
    6. Mcha Mungu.
    7. Asiyetegemezi na kupenda matanuzi ya kila wakati.
    8. Kama unaweza tuma picha pia , kama huna sawa tu.(wenye picha watapewa kipaumbele).
    9. Kabila LOLOTE LILE.

    Nawashukuru wote kwa mliotumia muda wenu kupitia waraka huu, na mabinti wote wa kitanzania mlioona haja ya kumsaidia kaka yenu.

    Upendo kwa wote.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapa ndio utakutana na matapeli zaidi....hutaki jimama?
     
  3. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ยค
    Mbona we hujaweka picha. Halaf peleka huu uzi wako kule love connect
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,195
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    ReV kaboka Mchizi.. yaani hapo ulipo hata hujielewi kuwa wewe ni Rev au ni chizi..sijui tukuweke kwenye kundi gani maana kote kote hufai.. kama wewe huhitaji.. usikoment waache wenye uhitaji wafanye wanachokitaka..hakuna mahali ambao hakuna msaada hata humu pia..maamuzi ni ya mhitaji..
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jimama unapatikana mi nalihita la kupotezea muda
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu akupe mwenye kheir na wewe.
     
  7. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Anuani please! Tujiwahie
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mhh hivi kwenye love kunajali limama, libibi au kakijana...

    I believe love ukiipanda popote pale inaota so long as kuna rutuba.. kwahio kama wewe ni jimama lenye mapendo ya kweli am sure hata asiyependa majimama you can change him
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hitaji lake ni mchumba wa kike! Hajasema anataka mke wa kuoa!
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    we ni SHE HE or Shemale.

    na ikiwa we ni He wa kama miaka ishiri mpaka thelathini waweza chukua mwanamke wa miaka 60 na kuendelea?
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana liwe na urefu gani
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jamani umei huo, yaani mie umri ni rivasi ya hizo namba.
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kweli hakutukanae hakuchagulii tusi..,
    Am He by the way.., ofcourse kutokana na culture zetu na ile physical appearance huenda mwanamke wewe ambae unamuongelea wa miaka sitini ni kwamba menopause imemfika na hana nguvu wala meno, lakini you will be surprised some ladies wa miaka 60-70 they look like they are in mid 20s... Ofcourse sijachukua mama wa miaka 60 lakini sitakuwa surprised wala kujudge kijana wa miaka 20 akichukua mama wa miaka 60...,
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    samahani mkuu sijakutukana maana kwa jina tu huwezi jua kama mtu ni jinsi gani. asante kwa kunielewa
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    no offence taken.... Just to clarify

    Sun Wu better known as Sun Tzu or Sunzi , was an ancient Chinese military general, strategist and philosopher who is traditionally believed, and who is most likely, to have authored The Art of War, an influential ancient Chinese book on military strategy.
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nitamtonya shosti wangu
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    samahani, mi nshachimbiwa nimekosea njia
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    unaolewa na mtu unayempenda,sio unayemuonea huruma...lol tangazo lako umeliweka kama uonewe huruma vile lol
     
  19. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Picha yako iko wap? Might be convinced
     
  20. E

    EPORA Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakristo wapo kibao,niambie ww dhehebu gani?afu ntakujibu
     
Loading...