Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Mbolea ya Kuku

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ramthods, Aug 12, 2012.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Nahitaji mbolea ya kuku, preferably ile ambayo imeoza (imekaa muda mrefu baada ya banda kusafishwa).

    Nipo Dar.

    Kama mbolea ipo maeneo ya kama unatoka nje ya Dar kama vile Mbagala, Kongowe, Vikindu, etc itakuwa vyema zaidi maana shamba langu lipo huko.

    Kama unayo tafadhani ni PM.
     
  2. LOTTI masai

    LOTTI masai Member

    #2
    Sep 23, 2014
    Joined: Aug 28, 2014
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ingawq post ya mudarefu ioa nina shida kamq hii uliokua nayo ww je ulifanikiwq kupata mboleq ya kuku?me npo chanika natafuta mbolea ya kuku
     
  3. Khaleed Shaban

    Khaleed Shaban JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2014
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 390
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nnayo mkuu tuwasiliane pm
     
  4. Loverness

    Loverness JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2016
    Joined: Sep 19, 2014
    Messages: 319
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Dahh post ya muda
    ila Mimi ninayo kwa sasa nipo Kimara Korogwe
     
  5. M

    MWILONGO Member

    #5
    Nov 13, 2016
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    ni-inbox namba yako nahitaji hiyo mbolea
     
  6. Genchi

    Genchi Member

    #6
    Nov 13, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 38
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    0683775566
     
Loading...