Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mbia (partner)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kashaijabutege, Aug 16, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie ni Certified Public Accountant (CPA) na nimesajili kampuni kwa ajili ya ushauri wa mambo ya biashara, na pia nimesajiliwa na TRA kama Tax Consultant. Kwa sasa nashughulikia leseni ya biashara ili kampuni ianze biashara rasmi, na tayari ninao wateja wawili.

    Shida yangu ni kupata mbia mhasibu au mwenye uzoefu wa mambo ya kodi, na si lazima awe na CPA, ili nishirikiane naye. Kama mtu wa namna hii yupo na ana nia ya kujiajiri, naomba tuwasiliane kupitia namba 0784 953 558.
     
  2. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni limited co au partnership?.upo tayari kuchange partnreship deed kumpa partner wako shares.
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kanga, ni limited company kwa sababu partnership ilinisumbua kupata mtu mwenye CPA aliyesajiliwa kama katika Associate au Fellow. Mtu akipatikana, tutafile BRELA ili kubadili Wakurugenzi na umiliki wa hisa.
     
  4. C

    CHIJANYE JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi nilitamani lakini si mhasibu ni undergraduate hr na namalizia masters in project mgt napenda mambo kama hayo ya kujiajiri nakushauri ifanye organization yenye mult skills then can contact me for views
     
Loading...