Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Master na sebule ya bei rahisi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kibela, Oct 30, 2012.

  1. Kibela

    Kibela Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Wanabodi,

    Nahitaji chumba(master) na sebule vya kupanga,ningependelea k/nyama,mbezi beach,sinza,sala sala,makongo juu

    Bajeti yangu:Kuanzia 70 mpaka 100,ila ikiwa 70 nitalipa miezi 6 kama 100 miezi 4,Kama unavyo PM tufanye makubaliano
     
  2. Kibela

    Kibela Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jamaniiiiiiiiii?
     
  3. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tusubiri mkuu
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huwezi kupata nyumba maeneo hayo kwa 70000 hivi wewe umeishi bongo kweli au ulilkua unaishi tabora
     
  5. M

    Mboko JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hee kwani Tabora sio Bongo mwambie hivi wewe uliishi Dar na sio Bongo.Bongo maana yake kwa siku hizi ni Tanzania au Bongoland wewe ndio unatoka mikoani kweli naona unamtoa mwenzio ushamba nafahamu watu mlioishi mikoani kwa muda mrefu mnaita Dar Es Salaam Bongo teh teh teh
     
  6. k

    kinenekejo Senior Member

    #6
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo bei za kigogo, au nje ya mji. sidhani kama hata kibaha unapata. hapo makongo 150,000/= chumba na sebule choo cha kukimbia na kopo la maji huku ukifika foleni. wewe rudi tu kijijini ukalime mjini pameshakushinda.
     
Loading...