Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji mashine ya kutotoresha mayai na chakula cha kuku

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ba nso, Sep 27, 2012.

  1. b

    ba nso JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Wadau wa JF naomba msaada wenu, nahitaji kujua nitapata wapi mashine ya kutotoresha mayai ya kuku na mashine ya kutengeneza chakula cha kuku. nitashuru zaidi kama nitapewa na bei zake.
     
  2. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa mmoja out of Kibaha i think anaunda hizo mashine za kutotolea. unfortunately contact zake nimepoteza ila nilimuona kwenye maonyesho pale Mnazi Mmoja. najua sio habari inayojitosheleza lakini labda kuna mtu mwingine anayejua biashara yake.
     
  3. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka ya kutotoa mayai mangapi?
     
  4. Dafo

    Dafo Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    kama unataka ndogo isiyodhidii mayai 60,mimi ninayo nauza.karibu.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuwatembelea SIDO.
     
  6. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni za mafuta ya Taa au Umeme,mi nataka za kutumia Maji,kama nishati,umeme umepanda,mafuta ya taa yamepanda
     
  7. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh, Mkuu inaelekea uko mbali kidogo na sayansi ya machine hizi... Kinachofanyika Ndani ya Incubator ni kuyapa mayai joto kama lile yanayopata chini ya kuku anapolalia...! Sasa Maji pekee kaka, yatatoaje Joto? au ulidhani ukiloweka mayai yatatoka vifaranga? LoL ( im just wondering)....Nishati Ni lazima.. Maji Kama maji hayana uwezo wa kutengeneza joto la kutotoleshea mayai.
     
  8. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji ndo yanatengeneza umeme bhana kwanini washndwe kuyawezesha.
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Umeme unafananisha na Joto?? Tanzania tuna safari ndefu sana
     
  10. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    unangapi hiyo mkuu....cheua mshiko nikutumie kitu faster.......kitu AUTOMATIC...kinatumia umeme
     
  11. b

    ba nso JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    nashukuu katavi, nina imani hii ndo njia ya uhakika zaidi ya kupata hizi machine ninazotaka. Hii imenisaidia sana.
     
  12. b

    ba nso JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    unauzaje mkuu?
     
  13. b

    ba nso JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    we unataka ngapi mkuu?
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  15. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    umeme ukikatika inakuwaje!
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mayai yanakuwa Visa
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha!!hiyo haifai Tanzania!!lbd kama unatumia kajenerator kako ka umeme!
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unaweza kutoa mashine ukaanika juani lol
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha!!kweli kiongozi,na kama issue ni joto unaweza kuiweka kwenye jiko la mkaa pia!!!
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jiko la mkaa mkuu si yataiva yatakuwa mayai ya kunywea chai lol
     
Loading...