Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mashine ya kuosha magari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mau, Apr 20, 2012.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za hapa wakuu naombeni mnijulishe mahala nitapata mashine ya kuosha magari kwa steam (Steam Washer)
    Nawasilisha
     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  3. Mau

    Mau Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndiyo mkuu. Hebu nipe maelekezo mahali pa kuipata hapa dar
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mashine kama hii inapatikana wapi? na mimi naitafuta,
     
Loading...