Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mahindi tani 30

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by nguo, Apr 18, 2012.

  1. n

    nguo Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari zenu wakuu
    kwa yeyote mwenye mahindi naitaji tani 30 napatikana dar ukiwa nayo nipigie kwa namba 0755405027,0715405027.
     
  2. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unanunua kwa TZSH ngapi per KG or Tn?
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kaingia mitini bila kujibu swali la msingi.Labda kaenda mitaani,akirudi atatujibu.
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kule kwetu Sumbawanga kwnye bohari ya mkoa mahindi hadi ya mwaka juzi bado yapo kwenye maghala,please fika Rukwa hutajuta na utayapata kwa bei nafuu sana
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Na wewe hujataja bei, bei nafuu ndio sh ngapi mkuu?
     
Loading...