Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji machine ya kutengenezea kamba za usumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by asilia zanzibar, Sep 3, 2012.

  1. a

    asilia zanzibar Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari zenu waungwana nahitaji machine ya kutengenezea kamba za usumba tafadhali kwa yoyote anayefahamu zinapopatikana anijulishe kwa email asilia_znz@yahoo.com pia anipe na bei zake na detail zake shukran
     
Loading...