Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mabinti kwa ajili ya kufanya shooting ya nyimbo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by B.O.G, Feb 7, 2012.

  1. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    B Kubwa Production ina penda kuwatangazia kwamba inatafuta mabinti ambao watashiriki katika kushoot video mpya ya mziki ambayo inatarajiwa kutengenezwa hivi karibuni.
    contact :0718888840
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Ule Wimbo wa JK Umeweka Historia Tanzania bado ulikuwa haujaufanyia Shooting kumbe duh!
    Humu wapo wengi ila Jiandae kuwatumia Tiketi kwa njia ya Western Union wengi wapo Japan UK USA Brazil...
    Hao Mabinti wanaoanzia umri gani...?
    Unatoa Dau kiasi gani nimshawishi Kongosho...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Usitumie mwanya huo kuwachapa nao,mabinti kueni makini
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,277
    Trophy Points: 280
    Pita Jolly Club, nasikia wamejaa, wala si wakutafuta.
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Tartibuuuuuuuuuuuuu Ustaadhat huko kote na wewe wapajua oi...
     
  6. e

    emkey JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwanini usiwachukue dada zako na ndgu zako wa kike bila kumsahau mkeo au demu wako b
    wakenda kushuti hiyo vdeo?
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nenda Hongera au Ambiansy- pale Africa Sana wapo wa kumwaga.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    be worry of spread of pandemic deseases
     
  9. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama na baba walitokea kwenye video yangu ya kwanza ,maana ili wahusu.nilikuwa nawashukuru kwa yote walio nitendea. video yangu ya pili dada na kaka walishiriki maana nyimbo ilikuwa ikiwaasa juu ya maisha yao ya sasa na yabaadae. nikiwa kwenye daladala napeleka video yangu ya pili kwenye kituo cha tv nilikutana na mrembo ambaye alinifanya nifurahie foleni ya dsm skuiyo maana, tuliongea mengi na kisha tukawa wapenzi baada ya mwezi mmoja. miezi mitatu baadaye huyu mpenzi wangu alishiriki kwenye video yangu iliyofuata kwa maana nilikuwa namsifia jinsi anavyo jua kunipenda. hivyo practicaly familia yangu yote imesha shiliki katika vdz angu. sasa ni wakati wa kuachana na undugulization nakuwapa nafasi wote ambao wana pendelea. kisha cjui kalender yako inasemaje , ila yakwangu inasema huu ni mwaka wa 2012 na kila m2 ana haki ya kufanya apendachio na kuwashirikisha wapendao na awapendao pasipo kuunja sheria .
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,277
    Trophy Points: 280
    shiliki = shiriki
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,277
    Trophy Points: 280
    Dar kwetu pa asili sijaja hapa mie, wala wazee wangu, walala mababu na mabibi zangu.
     
Loading...