Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji laki 5 za haraka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KAPIRIPIRI, May 29, 2011.

  1. K

    KAPIRIPIRI Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mjasiliamali mwenye kutambuliwa na mamlaka husika nchini.Kuna investment ya haraka nataka kuifanya, Itagharimu milioni mbili, tayari nina milioni moja na nusu, nahitaji mtu wa kunikopa laki 5, itarejeshwa baada ya mwezi mmoja.Tutakubaliana juu ya riba na dhamana.Naomba maoni yenu au directives.Sitaki urasimu wa benk zetu hapa nchini.Tusaidiane jamani.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Karibu jf
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF siyo saccos, hapa ni mijadala tu kwa kwenda mbele!

    Join Date : 24th May 2011
    Posts : 3
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    weka rehani mke wewe
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh hayo majibu? Hili ni jukwaa la business hajapotea. Bado kuna watu wanaitwa business angels, to them, that is an opportunity. Unatakiwa useme huko wapi ndio watu watakutafuta. Kuna watu wanapesa wanatafuta pa kuwekeza.
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naomba uni-PM nikupe maelekezo
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ni pm nipo tayari kukukopesha at 10% interest.
    mkopo ndani ya masaa3.
     
  8. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wakubwa. Nimefurahi kwa jinsi JF tunavyoweza kusaidiana. Nami pia naombeni msaada wa namna ya kupata mil moja ya kurudisha ndani ya mwezi mmoja, nipo tayari kulipa na riba. nipo dar es salaam. mwenye msaada, tafadhali ani PM.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Acha kebehi mkuu, kama huna la kuchangia you just skip. watu wanafanya biashara kwa kuitumia JF sasa unashangaa nini yeye kutafuta mtu wa kucconect nae akope pesa kwa riba? haujui kama kuna watu wanaishi mjini kwa biashara ya kukopesha watu wengine pesa?
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mungu atakubariki nawe utapata sawasawa na mahitaji yako!!!
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuu....!!!
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unajua kuna watu wakiamka asubuhi kuna mawili, hangover au desperateness.. Sasa wewe mtu akikopa hapa inakuhusu nini? hizo saccoss kwani hatuzijui?

    Ni vizuri ukae kimya kama huna cha kuandika kuliko kuandika ukahalalisha upumbavu wako.
     
  13. ULUMI

    ULUMI Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NENDA HAPA :clock: African Microfinance :A S thumbs_up:pale Mlalakuwa :fish: njia ya kwenda UCLAS mwone Chris Mob. +255 713 193500:A S thumbs_up:Ukifanikiwa nipo pale Landmark jioni njoo tufurahie mafanikio:A S-rose:
     
Loading...