Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kuwasiliana na MODS wa jf

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madcheda, May 2, 2012.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    nahitaji kuwasiliana na mods wa jf ila nimekua nikigonga kitufe cha CONTACT US napata majibu kwamba "Sorry. The email function has been disabled by the administrator" tafadhali ewe moderator naomba sana ukisoma uzi huu uni PM jinsi ya kuwasiliana na wewe nahitaji kufikisha malalamiko yangu kwako.

    Asante sana
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nenda jukwaa la complain congrat and advice.
     
  3. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    asante
     

Share This Page