Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji kuwa na mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by jepro, Nov 9, 2011.

  1. jepro

    jepro Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nahitaji mchumba nina miaka 23 nipo chuo 3rd yr Bsc.eng mchumba awe mwalimu wa sec o-level call me 0714133166
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    You need a girl!
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kigezo chako ni mwalimu wa sec tu? you are not serious
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Utapata ngoja waje wenye vigezo.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wewe ni Me au Ke?
     
  6. jepro

    jepro Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani mimi ni me!!
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Me? una miaka 23?unahitaji mchumba?mwalimu wa sec?awe na umri gani ke? Una kazi?
     
  8. jepro

    jepro Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watu wengine bana unamaswali kibao!! nimetoa contact hapo juu just wewe nitafute mambo mengine si tutaongea haraka ya nini??
     
  9. jepro

    jepro Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watu wengine bwana kama mna razi vile kazi yenu wivu na comment zenu za kukatisha tamaa!! kwani wewe LUUKA aliyekuambia sina kazi nani??au kuhusu kusoma me silifahamu hilo?? loo kazi wivu tuu kama huna la kukoment its better you keep quit!! mapenzi na kazi ni vitu 2 tofauti!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Shukuru Kawambwa njoo huku, watoto wako wanaibiwa na mainjinia

     
  11. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Sio wewe uliyekuwa unatafuta mchumba muislam au? umebadilisha
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Zero brain. Empty brain.

    Mapenzi hayatafutwi kwenye Keyboard.
     
  13. Cyclone

    Cyclone Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma kwanza kijana, kisha jenga confidance ya kuwaface akina dada hapo unaposoma wapo kibao usiwaogope mdogowangu, pia wewe kuwa mwaka wa tatu au unasoma nini haisaidii chochote.
     
Loading...