Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kutengenezewa website

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tabutupu, Oct 13, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Kwa anajua kutengeneza website nzuri.afanye na hosting with affordable price, good quality, dynamism and simple to use and maintain.
     
  2. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi there!
    Tuna host website at very reasonable price, just 108,000 per year + FREE website designing

    Please see some details on www.primax.co.tz
    Email us on info@primax.co.tz or call me on 0767659145
     
  3. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jaribu hapa man... www.ilovetz.com
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hosting no problem, hujaspecify unataka website ya aina gani? Personal pages? Blog? Cms? Ntakufanyia kwa bei sawa na bure
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  6. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hiyo website:
    1. Itakuwa inahusu nini?
    2. Itakuwa na kurasa ngapi?
    3. Ni personal au company website?
    4. Content zake ataandaa nani, wewe au designer?
    Hata hivyo namna nzuri ni kusema kwanza inahusu nini maana nimeshakutana na mtu anataka website simple (kwa madai yake) ya baei rahisi lakini aliponionesha kazi nikaishiwa nguvu, ina page zaidi ya 19, ingehitaji blog, shopping cart, forum na mengine mengi.
     
  7. e

    ellyrehema Senior Member

    #7
    Nov 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    contact me 0767002400
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpaka hapo ishajidisqualify kwanini ufungulie browser moja tu na sio zote think twice man..
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe wasema, fyi huwa natumia mda wangu wa ziada kudesign web sio kama ndio kazi yaani najifurahisha upo?

    Kama wewe ndio kazi basi hata nusu yangu ya kutengeneza web haujafikia.......... unabisha?
     
  10. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata kama unafanya kwa kujifurahisha iweje umpangie mtumiaji browser ya kutumia? Inabidi uhakikishe anaweza kutumia browser yoyote....

    Mtu anakupa ushauri unamwambia ata nusu yako yakutengeneza web hajafikia.... nilivyochunguza iyo website yenyewe ulichofanya ni kuedit template ya joomla ambayo ipo, napo utajihesabu unatengeneza website...
    But all in all, website nzuri inatakiwa atleast iweze kufunguka vizuri kwa major browsers
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona povu linakutoka ndo maana kama ni just for funny basi jitahidi ifunguwe kwenye browser nyingi sawa mkuu usipende kulialia tu mkuu..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umemaliza mkuu..
     
  13. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    duh watu munaumbuana humu teeh
     
  14. skipper

    skipper JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Requirements zako ni zipi?
    Personal web au Company web?
    content zake ni zipi ...hapo atleast ndo itakuwa vizuri nikupe direction
    http://www.infosoftz.com
    0754745031 or 0713 745031
     
  15. Stefano Mtangoo

    Stefano Mtangoo Verified User

    #15
    Nov 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 3,144
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Hapa uelezee nini kipimo chako cha:
    1. affordable price
    2. good quality

    Ukijibu hapo nitaona kama niingie au niwaachie wengine!
     
  16. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #16
    Nov 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mi naona ifike wakati jukwaa hili tukubaliane katika hili, kwa sababu inaniwia vigumu kwamba kuna kampuni hapa dar wanatengeneza web bei ya chini laki nne na juu mpaka mil 2.5, sasa inapotokea mtu anasema ana-design website bure! hilo ndilo nashindwa kulielewa, naombeni ufafanuzi wenu tafadhari.
     
  17. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo sio ushauri, huyo jamaa kabeza coz hiyo web kumwambia atumie firefox technical hiyo web ipo kwenye matengenezo lkn akitumia firefox ataona web vizuri hiyo ni ya mfano kuwa atizame akitaka kwa bei hiyo anatengenezewa.
     
  18. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    You as the designer you have to be able to see things from all angles as a designer,user and client.Tatizo wengi hudesign system na kudhania watumiaji wanaufahamu kama wao(usability and usefulness of a system).Kwa mfano wengi humu mna browser kibao mozilla,opera,google chrome,safari,IE ila kwa taarifa tu watumiaji wengi wanatumia internet explorer.Ndiyo maana unapotengeneza website unatakiwa kuitest kwa browser zote.Tatizo letu wa tz ukijua kidogo tu,majigambo kibao(Action speak louder than words) tubadilike.Siwezi kwenda into details ila kwa yeyote ambaye anajifunza web,internet explorer inasumbua ktk kuonyesha web contents hasa kama umetumia js,au button zako umetengeneza ziko ktk format za picha.Ila kuna solution.
    Huwezi kufanya kazi bure,wanaosema wanadesign website bure wanajua wao,fani imevamiwa raia wanaibiwa kwani wao wanachotaka akibofya vitu vibadilike.
    Nadhani maamuzi yanabaki kwa mteja,nimeona website nyingi ,zina makosa kibao zingine contents zinaoverlap one another.Mteja anayependa vya bure atajiju,ila kwa sababu hakuna board inayosimamia quality ya hivi vitu basi ni fujo tu.
    Dont sell youself short,kama najiamini kwanini nimfanyie mtu kazi bure?Kwa wanaojua programming huwa inachukua muda wa mtu sana tu,sometimes unaweza poteza masaa kibao unatafuta solution ya kitu,labda wanatumia template.
    Tubadilike,itafikia web zitakuwa zinauzwa njiani kama ramani za nyumba zinavyouzwa barabarani ubungo.
     
  19. C

    Chink Member

    #19
    Nov 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Poa sana kaka Donn sasa mimi nimesha tengeneza na nimeona hapo kwako naweza kukutumiaje pesa kwaajiri ya kupublish?
     
  20. C

    Chink Member

    #20
    Nov 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
Loading...