Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kupima DNA ya mtoto.Naombeni msaada wa procedure

Discussion in 'JF Doctor' started by Truly, Oct 20, 2012.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu habari zenu. Heshima mbele
    Nahitaji kupima DNA ya mtoto. Naombeni mnijuze nianzie wapi. Je,kuna malipo, unalipia wapi, kuna mtu tunazinguana nataka nikate mzizi wa fitna.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Kuna D N A ya kimilia pia, wewe kabila gani??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimesikia ya KIMILA
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mwanangu, hiyo huduma sijui kama ni ya wazi kwa vile haijakuwa mashuhuri sana, lakini uko dar basi nenda ukaulizie TMJ, Regency and the likes wao ndio wako juu kwa vipimo, kipimo hicho kinalipiwa sijui kiasi gani wewe andaa kama 50kilos ikipungua nice for you!!
     
  5. U

    Uprising Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanini unataka kupima nafikir pia ni swali la msingi? Unahis mwenzio siyo mwaminifu?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Kama uko BONGO we ulie tu....Inadaiwa ndoa nyingi zilikuwa zinavunjika baada ya baadhi ya wanaume kugundua watoto si wao hivyo Serikali ikaamua kuweka ukiritimba wa hali ya juu makusudi ili kuzuia wanaume wanaotilia mashaka watoto wao wasiweze kuomba kufanya DNA test na hivyo kuweka vikwazo chungu nzima ambavyo ni vigumu mno kuvikamilisha. Hii si haki kusema kweli.
     
  7. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    unatakiwa uende kwa wakili kwanza yeye anakua kama shahidi then atapanga appointment ya kwenda kwa mkemia mkuu wa serikali kwa ajili ya kupima na kipimo kinagharimu kiasi kisichopungua laki tatu
     
  8. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    In short this government inafurahia watu kulea watoto ambao are not theirs!
     
  9. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hakuna hospital ya private au goverment inayopima DNA hapa Tz.
    Hiyo huduma inatolewa Kwa Mkemia Mkuu wa Serikali pale karibu na hospital ya ocean road.
    Kuna mambo mengi ya kimaadili (ethical issues) yanatakiwa kuzingatiwa kabla ya kipimo.
    DNA unaweza kumpima mtu,ukapata siri ya ndugu mwingine ambaye hakutoa consent ya mambo yake kujulikana .
    Mfano rahisi ni wamarekani walivyopima DNA ya dada yake osama ikawasaidia kujua DNA ya Osama na baadae wakatumia watoto ku confirm alipo obama.
    Hii technology lazima ithibitiwe Kwa sababu mfano unaweza kujua Siri za ukoo wa mke wako au ndugu zako bila idhini yao mfano uwezekana mkubwa wa kupata magonjwa ya kurithi n.k.
     
  10. k

    kigoda JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni mkeo au kipoozeo?
     
  11. T

    Truly JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ndo mke mwenyewe, mwanaume anamkataa mtoto. Nataka nikate mzizi wa fitna as soon as possible.
     
  12. T

    Truly JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mkuu. wacha nijiandae na huo mshiko na kutafuta wakili
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkewe kapata ujauzito wakati yeye jogoo hapandi mtungi
     
  14. T

    Truly JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchagga
     
  15. T

    Truly JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jogoo anapanda tena sana tu. come rain come sun mtoto ni wake
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    kazi rahisi sana.
    ongea na wazee wa mila uone mambo.

     
  17. T

    Truly JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ya wazee itakuwa ngumu kidogo maana sio mchagga original. Huku kijiini imewah kwenda mara moja tu nkiwa la sita.
     
  18. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jee huyo mume anasemaje juu ya kufanya hicho kipimo? Jee ameonesha kuamini juu ya utayari wako au bado anakomaa tuu??
     
  19. T

    Truly JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anajua niko serious nataka mtoto apimwe. Hakuna cha maneno maneno tena ni vitendo tu.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Samahani kama hautajali, nini kumelead to this?
    Namaanisha nini kimesababisha asikuamini? Ni mumeo au BF?

    Umeshawahi kumcheat au ni mtu mzito kiasi kwamba anahisi unamtegeshea mtoto as a trap?

    Maana mimi mtu asiponiamini to the extent ya kupima; hata mapenzi yanaweza futika.
     
Loading...