Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kupata kazi Serikalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Byera, Jan 20, 2011.

  1. B

    Byera New Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf

    Nimefanya kazi katika NGOs na sasa nimechoshwa kufanya kazi huko.

    Nisaidieni nipate kazi serikalini.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
  3. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    fikilia mara ya pili mkuu labda kwenye agency za serikali kidogo mambo ni shwari lakini kwingine utakutana na kitu TGS hii ni ngazi ya mshahara n mbaya kuliko.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kilichokuchosha kwenye NGOs ni nini?
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    You don't know what you wish for.
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh Mkuu yaani tangu july 2009 umpost mara moja tu yaani katika post hii?
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani kwa mtindo huu nadhani kupata kazi kwako itakuwa ngumu sana. Be descriptive ili yeyote anayesoma post yako anaweza kuelwa ni kazi gani unayoweza kufanya. Au unafikiri unatoa tangazo hili kwa wana-NGO wenzako? Be mature
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh! NAOMBA NISAIDIE NIPATE KAZI HUKU kwenye NGO mwenzio natamani!!!!!!!!!!!!
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,579
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako jamaa yangu hujasema umesomea nini!! Maana sasa hivi kazi za serikalini ziko nje nje mradi uwe na ujuzi wako uliosomea. Siyo umemaliza "O" level halafu unataka ukafanye kazi serikalini hapo hupati kitu , labda kubeba mafaili kutoka ofisi moja kwenda nyingine.

    Lakini kama una cheti chako (Hasa kuanzia Diploma na kuendelea) mfano kilimo, ualimu, mifugo, uuguzi, uganga, Maendeleo ya jamii n.k kazi utapata nenda tu kwenye ofisi ya DED hapo ulipo ukaulizie watakupa ufafanuzi. Maana sasa hivi kila halmashauri inaangalia mapungufu na kujaza hizo nafasi kwa kutangaza. Kwa kweli kwenye NGOs watu wanapataka tu lakini unafanyishwa kazi kama punda tofauti na serikalini kuna fursa nyingi sana mfano kujiendeleza kielimu, kufanya shughuli zako binafsi n.k. kwenye NGOs huo muda utaupata wapi? Hata kufanya kibiashara tu kidogo ni kazi kweli kweli!
     
  10. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mkuu, hilo swali lako linahusianaje na topic?

    lakini kweli ni ajabu. karegister 2009, leo ndio post yake ya kwanza. Inaelekea aliregister ili apate kuona topics za members only, ila hana cha kuchangia.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Some people dont really know what they ask God for
     
Loading...