Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kununua anti-virus ianitwa QUICK HEAL.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Polisi, Jan 25, 2011.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakuu, habari
    Kuna anti-virus inaitwa Quick Heal nimeipenda sana. nilidowload ile ya majaribio sasa nataka ninunue. nisaideni jinsi ya kuipata. nataka kwa ajili ya matumizi binafsi siyo ya ofisi
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uliipakua wapi? Angalia kampuni za kununua software usije kwanguliwa vijisenti vyote ktk credit card yako!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    tumia kaspersky inaperform vizuri.
    you can pm yr email nitakupa setup yake na activating codes
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh! JF kwa wizi ni kiboko! Yaani just a PM?????
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ofisini tumenunua hiyo kaspesky lakini daily inakwambia upadate na hata computer inakuwa nzito kuperfom. Ok, labda setting, nitakucheck
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    polisi..
    theory ya antivirus ni kuwa ili iwe efficient na new threats lazima iwe updated mara kwa mara,isikutishe hio msg kwani unaweza cui-customize iwe inaupdate automatically every time unapoconnect na internet.
    kuhusu uzito wa kuperform labda kama ni advaced features zimekuwa enabled wakati hazihitajiki au ni version ya zamani..hizi za 2009,2010 na 2011 ni poa tu
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huna haja ya kununua AV kwa matumizi ya nyumbani! Download avira antivir personal au Avast. Nimetumia zote na sijawahi hata siku moja kushambuliwa na virusi.
    Comodo Firewall + Avast/Avira = Strong security!
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    aaah, kumbe. nashukuru
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kupata virus inategemeana pc yako umevisit site zipi kama ni tovuti ya bunge no problem
     
  10. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 750
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 80
    kaspersky2011 kweli ni nzuri nairecommend kwako.updates kitu cha kawaida mbona na swala la kuslow down computer i think the major problem there is Vista (terrible OS) XP & 7 mbna ina run efficiently
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Mkuu jamaa sio mwizi ila naona hata mimi ame ni save pia.....maana nilim PM na amenidondoshea kila kitu na nimeweka kwenye laptop yangu na inafanya kazi vizuri kabisa......ina mda mwingi pia wa kue expire.......si unajuwa tena sio kila mtu anataka kumwaga kila kitu hadharani??Kwa hiyo nampa big up kwa msaada wake na moyo wake...........
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    mmmmhhhh
    ina elekea unajua sana mambo yako dear..

    lakini kuondoa haya matatizo yote
    si ununue tu apple brand
    shida iishe..
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii antivirus umeipendea nini? mbona hata uki google desktop antivirus kwenye 10 bora haimo

    soma hii kitu http://www.raymond.cc/blog/archives/2009/05/23/false-positives-is-a-common-problem-in-todays-antivirus-software/ kwa makini inga ina ujumbe wa maana. Chagua virus zilizooenda shule
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu kwa kuwa mkweli..enjoy!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ni kweli usemayo AD...lakini ulichonacho ndo kikufaacho boss wangu,kidogokidogo tutafika,thanks for good valuable advise
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amekusave sawa lakini hata mafisadi wanatoa misaada, sasa kwa nini tunalalama?
    Hajanunua licence kwa ajili ya distribution kwa hiyo ni wizi tu!
     
  17. m

    mzambia JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata mimi naona hivo kars ni bora
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Vp Mzambia Lusekelo ulimpata?
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mircosoft security essentials mwisho wa matatizo, bure na very light on the system. Antivirus zio vizuri kutumia ambayo iko cracked.
     
Loading...