Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kujua jaman plz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LEONELL, Apr 13, 2012.

  1. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mambo vp wadau samahan jaman kuna hii kitu waiita javascript yaaani kila wakati mnapoongelea mi huwa mnaniacha nyuma sana wakuu naombeni japo kwa leo mnieleweshe samani lakini kwa usumbufu lakini...
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nami pia sijui kama wewe ila najua inahusiana na mambo ya technolojia ya mawasiliano. ngoja wenye utaala watudadavulie
     
Loading...