Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji kujifunza kupiga keyboard

Discussion in 'Matangazo madogo' started by realtz7, Nov 4, 2010.

  1. r

    realtz7 Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana JF? naomba mwenye kufahamu ni chuo gani au mtu gani naweza kwenda na kujifunza kupiga kinanda? imekuwa interest yangu mda mrefu but sijui wapi ntapata. pia ningefurahi kama utanitajia na gharama pia nione km ni affordable. then km kuna mtu anayo key board nzuri/piano anaiuza tuwasiliane
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    nenda eneo moja karibu na kituo cha tuition mapambano kwa johme music centre au fika kanisa katoliki parokia ya sinza pale kuna vijana nwatakupa shule
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka unataka kuanzisha bendi ya mchiriku nini? Mie naweza kuwa mwimbaji ha ha ha. Kila la kheri
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wasiliana haraka sana na Member mmoja hapa ndani anaitwa Kaizer!
    Utafurahi!
     
  5. r

    realtz7 Senior Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaizer kama upo please wasiliana nami
     
Loading...