Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kufahamu juu ya hili..

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Jan 21, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nimefanya mapenzi na watu tofauti tofauti,kuna wengine nilikuwa nawapa uume wangu wananyonya na wengine hadi wanakunywa mbegu zangu za kiume.uwezekano wa maambukizi ya ukimwi hapo yako kwa kiasi gani.Tukienda kufanya mapenzi harisi mpira unatumika hapo imekaa vipi?
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    *Kama ulikuwa
    na michubuko
    kwenye
    penis naye
    akawa nayo
    mdomoni chance
    ya kuambukizana
    ni kubwa.

    *Kwa uliyemlisha
    manii hata kama
    wewe huna
    michubuko ila una
    maambukizo <kwa mfano>.
    Kama ana
    michubuko
    chance ya
    kumwambukiza
    ni kubwa.

    *Kama wote
    hamna
    michubuko
    chance ya
    kuambukizana ni
    ndogo.

    5 FACTS TO NOTE:

    i) Kiasi kikubwa zaidi cha virus hupatikana kwenye damu pamoja na majimaji yatokayo sehemu za siri.

    ii) Hakuna uthibitisho unaoonyesha kuwa HIV anapatikana/kusambazwa katika mate (pure saliva).

    iii. Even michubuko midogo isiyoonekana/kuhisiwa kirahisi inaweza kutrasmit VVU (katika hali hii chance ni 0.01%)

    iv. Ni kipimo sahihi cha HIV pekee ndicho kitakuhakikishia serostatus yako.

    v. Suala la kunyonyana hizo sehemu licha ya kuweza kueneza HIV linaweza kueneza kwa urahisi magonjwa ya zinaa. Utashangaa mtu unaugua vidonda vya koo visivyopona,kumbe ndo tayari tena umekunywa neisseria gonorrhoea <pengine>.

    TAKE CARE BRODA!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umemaliza kilakitu, message send, delived and saved, kwa wale wanaopenda kwenda uvinza na kulamba Azam(cone) nadhan watakuwa wamekusoma.
     
  4. upele

    upele JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukubwani utakuwa kikojozi kwani mishipa ya uume itakuwa imelegea take care
    Do u think for those who kiss a thumb in ass...hole will go even -2pac
     
  5. GABLLE

    GABLLE Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula koni na kudomu ya mdomoni!!!
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Umetisha
     
Loading...