Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kuelewa wana JF

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BxAarfa, Sep 18, 2012.

  1. B

    BxAarfa JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 703
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaombeni wanaJF munieleweshe kuhusu vitu hivi ambavo huwa naviona tu everyday naomba kujua tofauti zake na maana zake labda!
    1)Android
    2)Symbian
    3)Java
    4)Jad
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hii kichwa ya habari imenistua kweli ......basi kumbe siyo ngoja waje wajuvi wakueleweshe!!
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama kompyuta ilivyokuwa na uwezo wa kuwekewa na kutumia operating system (O.S) za windows, linux, mac e.t.c Basi ndivyo hivyohivyo pia simu huwekewa operating system ili kuwezesha hardware ziundazo simu kufanya kazi stahiki.

    Hivyo basi kwa upande wa simu tutaona operating sysytem za Android, symbian, iOs, java, windows, e.t.c.

    iOs hutumika katika simu zinazotengenezwa na apple, symbian hutumika katika simu zinazotengenezwa na nokia, java, windows na android hakuna handset manufacturer maalum anayetumia operating system zao hivyo hutengeneza O.S na kuziuza kwa makampuni kama samsung, HTC, motorola, baadh ya nokia na nyinginezo kwa mikataba maalum.

    Kuhusu Jad, hii ni executable file format inayotengenezwa kwa ajili ya kutumika katika simu zenye operating system za java.

    Hope nimekuelezea kwa kifupi na umepata point katika maelezo nliyoyatoa.
     
  4. B

    BxAarfa JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 703
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeaah nakushkuru sana JF kuna raha yake kumbe zaidi ya Fb,vitu sikuelewa vina maana gani kabla ila nmepata point za kushika
     
  5. B

    BxAarfa JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 703
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja ya kazi ya wanafasihi ila mm sie hahaha
     
  6. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya hata mimi nimmefaidika sana, lakin samahani mkuu nisaidie kwa hili maana unaonekana unauelewa nalo, nina nokia 5310 express music lakin mwanzoni mwa mwezi huu ilishambuliwa na virus hivyo nikaambiwa ningumu kutengeneza lakin baadaye rafiki yangu mmoja aliniambia kwamba unaweza download softwares zake kwenye mtandao.

    naomba nifahamishe je ni kweli?

    Au nini nifanye maana naipenda sana hii sim.

    Asante! waweza hata nitumia ujumbe kwenye simu yangu 0712752544
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilistuka!! Nilikuwa sina miwani, ilinipasa kuitafuta kwani kuna sehemu nilisoma mchango wa mleta mada na ukawa uko kidume dume. Sasa nilipoona kichwa cha habari, sikuamini....niliona: Nahitaji kuolewa wanaJF.
    Nikajiuliza kakosea jukwaa?

    Baada ya kuweka lens, niliangua kicheko. Ahh kuelewa! sio kuolewa.
     
  8. B

    BxAarfa JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 703
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF bwana hahaha eti kuolewa duuh!!!#mchango wangu kidume dume ndo style gani?
     
  9. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kuanzia simu yako inabehave vipi.? Ni kitu gani kinachokufanya useme kwamba simu yako imeingia na virusi.?
     
  10. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaan hiyo simu nikiwasha inawaka within a moment inaniambia contact saved na inazima, hilo la virus nililipata kwa mafundi walitaka kuflash lakin wakasema haiwezekan kwani programmes zote zimetafunwa, na nikaamini kwani nilikuwa naitumia sana kwa internet
     
  11. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwageni maelezo ya kina.
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    BxArfa,
    Unashangaa hilo la kuolewa?
    Pitia jukwaa la mapenzi, utaona huko kuna watu wanatafuta boyfriend, girlfriend, mke, mume nk.

    Mchango wa kidume dume, ni maandishi yanayoashiria kuwa mwandishi ni mwanamme na hilo nimesema kuwa nimesoma michango yako sehemu(katika threads nyengine) ambayo inaashiria mwandishi ni mwanamme.

    Kama ni wa jinsia nyengine, nisamehe mkuu.
     
  13. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Do you mean that she is a HE!?
     
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    The subject/ person will come back, I hope, and clarify that.
    I am not sure if the subject is he or she.
     
  15. B

    BxAarfa JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 703
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm mwanaume bwana ma name is Arif
     
Loading...