Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji kuchomoa driver kwenye modem ya vodafone mobile lite.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dfreym, Jan 21, 2012.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    jamani kama kuna mtu anaweza kunisaidia jinsi ya kuzichomoa drivers za vodafone mobile lite, nahitaji drivers tu na sio kitu kingine, ili ziweze ku auto run na nizifanyie intallation, kwenye computer anijuza pleaze. nahisi nimeeleweka.
     
Loading...