Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kuachana na huyu mwanamke,naomba ushauri wako tafadhali!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msafiri Kasian, Oct 8, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hivi karibuni nilijikuta nimeingia kwenye mahusiano ya kimapenzi na mwanamke mmoja pasipo kumfahamu vizuri.Kwa kifupi ni kwamba alitokea kunipenda japo hakuweza kuniambia moja kwa moja,na mimi kama utani nikamchombeza akanikubalia.Aliniambia mengi kuhusu mahusiano yake ya zamani ikiwemo kwamba alishazaa mtoto na mwanaume flani bila kutarajia lakini.Na mambo mengine mengi,ila hili la mtoto lilinishtua zaidi,kwasababu nilijiuliza nitaishije na mtu mwenye mtoto hapo ndani wakati mimi sina? na huyo aliyezaa nae je ataelewa? ila nilipotezea tu huku nikiwa natafakari kitu gani nifanye.


    Pia huyu mwanamke sijawahi kufanya nae(lile wanaloita tendo la ndoa) zaidi ya mawasiliano ya simu pekee.Sasa ilinilazimu nianze kuchunguza background yake na ndipo nilipogundua,huko nyuma hakuwa na mwenendo mzuri na pia katika historia fupi ya maisha yake aliyonipa,ilisheheni uwongo mwingi(niligundua huko nyuma hakuwa ametulia).Nikaamua kutaka kumwacha kitu ambacho kilimsababisha kulia muda wote,hali chakula na pia kushuka kimasomo(ni mwanachuo),rafiki zake walinisumbua sana kuhusu hali yake kuwa mbaya kwasababu yangu,hivyo nikaamua kumwambia yaishe tu ili kumtuliza kwa muda ili nitafute njia nzuri ya kumwacha.Nimekuja kwenu wana MMU mnisaidie njia nzuri ya kumwacha huyu.Natanguliza shukrani.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mpe makavu tu, kama mbwai mbwai tu...!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kata mawasiliano..........
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kumbe hujado naye mkuu inakuwaje shida????? Wewe ni rahisi panga naye siku moja mtoke eneo ambalo siyo hatarishi lakini ni zuri kwa mapumziko au maongezi.

    Mwambie ukweli kuwa wewe katika maisha yako kwanza jambo la kuona liko mbali kwa sasa na hata ikitokea unataka kuoa basi hutaoa mwanamke aliyezaa kwa sababu;

    1.0 Hupendi usumbufu wa mawasiliano ya mke wako na mzazi mwenzake pale inapobidi kwa kuwa wewe una wivu sana,
    2.0 Una mifano mingi ya watu waliooa wanawake waliozaa na baadae ndoa zao kuyumba (Hiyo ni sababu ila haina ukweli wowote, wala haijawa researched)

    Mwisho unamnyooshea sasa, hivyo naomba kama utaweza tuwe marafiki tena wa kawaida sana na usiwe na wivu hata ikitokea ukaniona mimi nina mwanamke mwingine ambae anaweza kuwa mke wangu mtarajiwa kwa kipindi hicho kijacho.

    Akilia isikutishe maana kuna wanawake wengine kulia ni mazoea kitu kidogo tu mchozi unaweza kujaza debe!!!!!!!!!
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Preta kasema.. Kama una uhakika humpendi, usimpotezee wakati wala wewe kupoteza wako.
    Kigezo cha mtoto,au hstory cyo tatizo..pengne ndo chance yake ya kubadilika.
    But u'v to listen to ur heart kata mawasiliano.,.ila mshirikishe Mungu pia.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Makavu mpaka uwe na karoho kagumu kidogo,

    Kama upo naye karibu atakusumbua, cha msingi ni kutitirika tuuuuuu
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sa na wewe vipi uingie kwenye uhusiano na mtu humjui vizuri.

    Any way achana naye.
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    piga na chini tu, asikupotezee muda.
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    y do men sympathize wakati wanawake wanakubwaga live na kejeli juu? wee mbwage tuu akilia kwani atakufa au kutoa machozi ya damu?
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,351
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumuua nyani usimuangalie USONI!! We muache kwa kumpa makavu kuwa umejua huko nyuma alijiachia bila simile!!!! Tena mwambie huweki kulea mtoto wa mtu!!! Kadri unavozidi kumpa moyo wa kipuuz ndo atakuganda sanaa! Tena usionje!!! Ohoooo! Ukionja tu mwenzio Mimba ndiii! Hapo hamna ugumu wowote ni wasiwasi wako tu! Kinachomliza ni majuto yake ya matendo yake ya zamani! BAAAAAAAAAASS. DONT SACRFISE YOUR OWN HAPPINESS TO MAKE SOMEONE ELSE HAPPY!!!! Not acceptable at all!!!
     
  11. G

    Grim Reaper Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kulia mbwembwe man, hawa viumbe wana phd ktk kuongopa! Na ukirudiana nae tu blv t o nt, utafall wewe na weakness zake me nina experience nazo so take a move man! Take it frm me
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Tena kama hujamtafuna ndio rahisi sana kuachana naye.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Haimaniishi kwamba mtu alikua na historia mbaya basi tabaki kuwa hivyo daima, wapo machangu na machangu wa kiume (malaya wa kiume na wa kike) ambao baada ya ndoa zao wametulia ajabu na pia wapo waliojiita wasafi na watakatifu ( Kama wewe) lakini walipoingia kwene ndoa mambo yamebadilika kabisaaaaaaaa, so sikiliza roho yako tu inavyokutuma pls
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usipende kuishi kwa historia,wewe mwangaliae kuanzia hapo ulipo maana hakuna aliye mwema.yaweza kuwa Mungu amekutumia wewe kubadilisha maisha yake.
    cha maana,chek afya zenu then mwangalie kama akiwa safi mpe haki yake.

    hakuna kitu kinauma kama kuachana na umpendaye..
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    binadamu mnatafuta malaika chini ya jua......

    Hebu mwambie huyo dada mapema kuwa humtaki, maana ulishaanza oooh ana mtoto ...oooh itakuwaje.... Mwambie huwezi kuwa nae, ataliaaaaaaaaaaa lakini atasonga mbele na si kumpotezea muda.......
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,802
    Trophy Points: 280
    NANI KANUNA!????????????????

    nimependa ushauri wako esp. the fact that its coming from a lady...
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sitisha mawasiliano nae,unless unampenda!mi sidhani kama ni dhambi kama kuoa mwanamke mwenye mtoto hasa kama unaamini amebadilika,jamani kwenye haya maisha ya kuanza mahusiano mapema na hiki kizazi chetu nani ana hakika kuwa hana mtoto mahala fulani,hasa kama ni mwanaume!,wanaume ni wangapi mna hakika kuwa mabinti mliokuwa na mahusiano wakati fulani hamkuawaachia watoto,?mtoa mada kama ukijitafiti nafsi yako na ukgundua humpendi nafsi yako mwambie mapema huyo dada na kwa uwazi kuliko kuendelea kumuonea huruma wakati unajua huwezi kuwa nae eti kwa kuwa amezaa!
    lakini kama unahisi unampenda sidhani kama kuwa na mtoto kunafanya ushindwe kupata unachokihitaji maishani!
    sa si bora huyo amezaa?je ukioa ambaye hajazaa lakini kumbe kwenye maisha yake alishatoa mimba kibao ?haya maisha jamani na mambo yake ni mengi sana!
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    :A S-coffee: ahsante!
     
  19. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani wakati unaanza naye ulituuliza ufanyaje,acha upuuzi huo
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri wako.
     
Loading...