Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji kua na galfriend ila nashindwa

Discussion in 'JF Doctor' started by komredi ngosha, Aug 6, 2011.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    salaam jf
    Leo nimeamua na mimi kupost hapa kuhusu tatizo la kukosa mwenza mpenzi kwa muda mrefu. Well, nina miaka 26 sasa, niko chuo kikuu mwaka wa 3 nasoma computer engineering. Katika maisha yangu sijawahi kua na galfrnd, nimejaribu mara kadhaa kua nae kila binti ninaemtaka aidha anakua na mtu au havutiwi na mimi na hivyo jibu la hapana nishalizoea. Wanataka tu urafiki wa kawaida, hakuna ambaye anakua yuko tayari kua na mimi. Jambo hilo linaninyima raha sana, nimeanza kuogopa kutongoza na kuna wakati nikiwaona au kusikia watu fulani ni wapenzi nakosa furaha na kujiuliza sana why not me?! Naombeni ushauri wenu.
     
  2. GABOO

    GABOO Senior Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikose furaha bro,wala usikate tamaa,iko day switi wako utampata,it's just a matter of time.
     
  3. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    thanks!
     
  4. M

    Mwinga Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka, ni hata kama ningekuwa mimi nisingejisikia vizur kwa kutopata girlfriend, wala usikate tamaa kuwa na subira utampata.
     
  5. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tulia dogo upate mchumba uoe utakufa bila kufaidi shule yako, wadem wengi wameungua siku hizi. Sali sana mwombe mungu atakupatia mke swaafi kabisa.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Watoto wakike mbona wako wengi.kula kitabu then ukishakamata $$ mwenyewe mbona utakimbia.
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wala usiogope kaka ni mda2 ipo dei utampata ila pia Mwombe Mungu umpate aliyemwaminifu na mwenye malengo na ww naamini utampata2 wala usiumie kaka
     
  8. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    pole sana kaka usikate tamaa endelea kutafuta utapata tuu galfriend coz wapo w wengi saana unakuta mwanaume mmoja ana wanawake watano iweje ww ukose hata mmoja kwa hyo uckate tamaa utafanikiwa tuu.
     
  9. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nikiangalia umri wako; naona kuwa hunahaja ya kuwa na wasiwasi wa hayo unayoyafikiria. Bado ni mapema sana. Jihakikishie maisha yako vizuri. Pata kazi na hapo unaweza kufikiria suala la kuoa siyo kuwa na girlfriend. Rafiki wa kike wa kazi gani au unataka wengine wakuone kuwa na wewe si haba. Hilo ukilitekeleza linaweza kukusumbua mambo yakikuchengia maana kuna wazoefu wa kuwa na ma-girlfriend.

    Ukiwa na kazi nzuri watajileta wenyewe tu na wewe sasandio uchague. Weka mbele zaidi sala na umwombe Mungu sana akupe mke unayeendana naye si ilimradi mke. Wanawake wengi wanaangalia usalama wa maisha yao ya sasa na ya baadaye; sasa pengine kutoka kwako kwa jinsi ulivyojiwekea misimamo yako wanaona kuwa hutawakidhi haja zao. Kumbuka wanawake wana vigezo vyao vya kuchagua lkn kubwa zaidi ni usalama wa maisha yao pia kama unaintertain mambo fulani fulani kama tutoke zetu- twenzetu bichi----gharama hizo. Unaona!!! Subiri!!!!!!!!!

    Mi ningekuwa wewe ningeshukuru sana kwa nafasi hiyo, maana mi walikuwa wananitokea lkn nashindwa kuamua naishia kuharibu. Dunia ya leo ni ya magonjwa sana. Hali ikiwa hivyo hata silaha hukumbuki maana na wewe unajisikia ahaaa! Mi napendwa mie, kesho kifo.

    Kwa hiyo kaza buti usome sana na upate kazi yako na sasa utafute mke. Mke wa kuoa hayupo chuoni kwako peke yake, hatuoi elimu au mali unaoa mtu (kwa upendo wake kwako). Wapo wasichana wa vyuo vya chini, kwa hiyo wapo wengi sana ni wewe tu mtu wangu.

    Kila la kheri
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hili tatizo linahitaji dokta.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    wewe unatongoza ambao sio level zako
    ndo maana unakataliwa
    hebu shuka chini
    anza na akina mama ntilie hivi wa maeneo ya kwenu upate uzoefu.....
     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh mama ntilie?? no. anza na madent
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Da Wewe Eng. wa CoET kweli??? Shukuru mungu unavyokataliwa,Kata Nondo Malizia mwaka mmoja huo au unapenda sapu wewe,Pata kazi utawakimbia wewe sasa kama wadau wanavyokwambia,pili kama boss alivyokwambia unawafata matawi ya juu,mimi nakushauri tafuta VIDU(Viwango Duni) au FUSP,lakini kuwa makini vyuoni kuna watoto wa mama Ki.kwe.te(waathirika),Wapo Chuo cha Mwalimu na UDOM na CoET Hapo.....
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Boss jamani mbavu zangu!!!!!!!!!!!! unanichekesha hasa leo,mbona una mpelekea mwenzio huko kwa mama ntilie? ebu mwambie akupe pic yake ili umpe darsa lilotimia mama ntilie anaweza kumkata akasema umri wake mdogo sasa basi akishakutumia pic yake ndio utamwambie nini afanye nakuaminia ww mjuzi wa mambo.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwa kampany au yale mambo yetu yale? Kama ni yale basi endelea kuvumilia usiwe na haraka subiri NDOA vinginevyo uta frustrate mdogo wangu ukiingia kichwa kichwa!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    ha ha haa
    wewe bana...
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Au unafanana na Dr. Remy
     
  18. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Au unafanana na the late Dr. Remy?
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    umeona ee! Huyu msela inaonyesha ni bakhili.
     
  20. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamaa inaonekana boom lake hapendi kuligawa kwa watoto! Wengine huwa wakitoka out (au hata kama imetokea mko na dent wa chuo pamoja mnakula msosi) unamlipia! Ikifika wiki mbili tu boom kwishney!
     
Loading...