Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kiwanja Morogoro kisizidi 3M

Discussion in 'Matangazo madogo' started by eliesikia, Apr 7, 2012.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    habari wana JF,

    Mimi ni mtu ambaye naihusudu morogoro sana. Nataka kiwanja cha kujenga nyumba ya makazi maeneo ya kihonda au nanenane. Lakin kwa kuwa Moro ni kubwa basi kiwanja chochote katika maeneo yoyote ili mradi kisizidi M3 kitanifaa saana.
    Hata Tanga pia inahusu zaidi. Tafadhali tufahamishane
    Aksanteni Wadau
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    kipo cha 24X30 kihonda kwa chambo mazimbu road!
     
  3. M

    Mbinga Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    25x65 mil 6 Kihonda Kilimanjaro kimepimwa na offer ipo. njoo na milioni 6
     
  4. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    aah kaka hebu niPM nijue bei ili tufanye biashara
     
  5. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    nataka bei ya kitochi sio iphone kaka kama heading ilivyo
     
  6. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Unataka kilichokuwa surveyed na serikali au hata kilicho kwenye mamlaka ya Kijiji kwako iko pouwa?
     
  7. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Kaka hata cha serikali ya kijiji ili mradi mwnykt asichakachue. Lakin kilochopitiwa na surveyor wa serikali kinahusika sana kaka..
    Pamox
     
Loading...