Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kiwanja iringa mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MKOBA2011, Apr 14, 2012.

  1. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau poleni na mishemishe za kila siku.naomba mwenye information yeyote hapo juu anipm tufanye biashara nahitaji kiwanja iringa mjini kiwe medium size na kiwe na offer vilevile kisiwe katikati ya mji sana na kiwe sehemu ambayo ni tambarare siyo kwenye vilima .thank u.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kipo barabara ya kwenda Mby, pale karibu na kibwabwa. Kimepimwa na kinalipiwa kodi, barabara ipo.Kama utapenda maeneo hayo sema tuongee biashara.
     
Loading...