Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kingamuzi cha startimes..used!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SHAROBALO, May 18, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Guys

    kama unakingamuzi umekichoka...au hukihitaji tena...mi natafuta kimoja...bei elfu 35.

    nahitaji sio kukitumia ila kuna vitu naviyaka toka mule ndani. kisiwe cha uwizi wala kisiwe kibovu.

    kiwe online sababu kabla ya nmalipo nitaenda kukiulizia kama kipo poa ofisi za startimes.

    so anyone interested...pm me
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ingawa kiswahili hujui vizuri, tuambie umegundua vina kitu gani ndani yake kama ni Tanzanite tuchangamkie dili mapema mkuu
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    thanks doctor.
    We nitafutie majibu yote nitashare na jamii
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    nunua kipya.
    Bei mbona sio kubwa tsh. 59900/-
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    mimi ninacho cha G TV, KAMA HIVYO VITU UNAVYOHITAJI VIPO UMO NI PM FASTA NIVUTE MPUNGA HUO.
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    bora umwambie, anataka kizima kwa 35!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hivi vya G tv bado vipo?? Kauze kama screpa..
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unaharibu biashara za watu? yeye hataki kutumia kwa ajili ya TV bali anahitaji material zilizopo humo, ndio maana nikamuuliza je cha G TV kinamfaa? ok na wewe unaesema nikauze screpa ni vizuri ungesema hizo screpa ni wapi wananunua?
     
  9. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Cha GTV hakifai..na nafahamu bei mimi nataka used sababu nikisha nunua hakitakuwa kizima tena so .... ngoja tusubiri aliyenacho na amekichoka na hakitumii tena. thanks all
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu sasa uganga wa kienyeji kama siyo ufisadi, uchukue kifaa kwenye nzima kisha uweke kwenye mbovu!!! Au unataka cha kutumia kwa bei hiyo ya 35? Kweli inawezekana kesho ikawa mwisho wa dunia kama mambo yenyewe ndo haya!
     
  11. s

    strawberry1 Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    bora anunue kipya kwa sababu tulionunua wa kwanza tuliuziwa Tshs 70,000/= so kama tunauza used itakuwa si chini ya 50,000/=
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani naomba mnisaidie.kuuliza si ujinga.king'amuzi maana yake ni nini?
     
  13. m

    makuti Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    me ninacho kwa bei hiyo poa, ila sijakilipia . kama itakufaa ni PM ili nijue nikupataje.
     
Loading...