Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kijana wa kiume/wakike

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bishop Fihavango, Jul 26, 2012.

  1. B

    Bishop Fihavango Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Wandugu nahitaji kijana wa kike au wa kiume kwa ajili ya kuniuzia duka la vocha na tigo pesa,ila after nitaweka na Mpesa,airtel money,vocha za jumla,max malipo,tigo rusha na vinginevyo.Mshahara ni maelewano,uka lipo maeneo ya Mgomeni Kagera.Kwa mawasiliano zaidi ni kwa kupitia fihavangoa@yahoo.com
     
  2. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mbona email uliyotoa nmetuma sms inagoma,naambiwa valid email
     
  3. B

    Bishop Fihavango Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
  4. m

    mshingantahe Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina Kijana kila shaka atakufaa
     
  5. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    umeshapata kijana,kama bdo toa namba zako mana email yako imenishinda
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ila hiyo ID yako duh!!! Ngoja nikae kimya
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kama hujapata nipe namba zako za sim niko arusha
     
  8. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    GLORY TO GOD: VP umeshapata huyo kjana,nina mdau wangu yupo tayari kufanya hiyo kazi,xo naomba contacts zako zaidi ie ur phone #
     
  9. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mke wangu anataka hiyo kazi,weka # ya simu
     
Loading...