Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Edwin08, Aug 12, 2011.

  1. E

    Edwin08 New Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni specialist kwenye comtuter maintanance & repair in software & hardware!!
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    unahitaji kazi au unaomba kazi....be professional bana
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nahisi si mtanzania huyu.
     
  4. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unapokuwa unataka watu wakusaidie kwa jambo flani, ni bora ukatulia na kuandika kwa ufasaha ili uweze kueleweka vizuri.
    Binafsi sijakuelewa wewe ni mtaalamu wa nini hasa?
     
  5. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ana fursa ya ku-edit anyway.Next time awe makini
     
  6. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania mbona tuko hivyo...ina maana hujamuelewa hapo...kwani si amekosea tuu spelling kama basi hata kama hiyo comtuter ambayo computer hukuielewa lakin mbele amefafanua ni mtalaam wa maintanance & repair in software & hardware kama tuna uwezo wa kumsaidia tumsaidie mwenzetu si kuanza maswali utadhani ni jeshini hapa...


    edwin all the best nikisikia nitakushutua kaka...naomba ni pm cv yako kwenye personal email...cheers...
     
  7. Edgar011

    Edgar011 Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante tete email yangu ni 'dreddy2007@yahoo.com'
     
Loading...