Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kampani yako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Magufuli, Apr 19, 2012.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Habari ya jioni wana MMU?, poleni kwa majukumu ya siku ya leo. Natarajia kuwa Dar ea salaam mwezi ujao.....so naomba kwa walio available na wanaoishi DSM wanipe kampani tu-hang out na kuenjoy life na kubadilishana mawazo....kumbuka maisha ni mafupi mno so leo ndio yako...ifurahie..,


    Note: Jinsia zote ni poa tu kwangu
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa. umli wako?
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka e-mail yako au sim no.
     
  4. k

    kabye JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeolewa au la?
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una shugulika na nn kwa sasa?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mrembo by nature huku kwenye Avator uko bize na urembo wa Kununua
     
  7. k

    kabye JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu ni iyali si-wajibu ahsante
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    karibu best, wenyeji tumejaa tele...
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.unatokea pori gani?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unapendelea ku-hang out maeneo gani?
     
  11. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Uliyeuliza kuhusu kuolewa: sidhani kama hilo ni la muhimu sana so liache wazi

    Kuhusu umri: hata hili sidhani kama lina shida kwani swala hapa ni kampani tu, ina maana wewe ili uwe karibu au umpokee mgeni ni lazima awe na umri fulani?okay...umri wangu unarange from 25-28 saa hapo utachanganua mwenyewe

    In short sibagui yeyote atakayejiskia kunipa kampani kama rafiki kwangu mie itakuwa sawa tu, nitafurahi kama mkiwa wengi na mchanganyiko wadada na wakaka......
    cartura best uko dsm au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    unatokea wapi, huenda nipo huko utokako tuanze kupeana company huku
    :thinking:
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mimi sipendi kukaa maeneo yenye kelele may be ninapokuwa disco tu,kama ni bar basi wasiwe wanapiga mziki kwa sauti kubwa,, beach, na maeneomengine tulivu na yenye upepo mwanana
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hebu niambie kwanza wewe uko wapi alafu nitakuambia kama ndipo nilipo au lah
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180

    Mhhh jaman kumbe natakiwa kumwaga CV? yani kampani tu ya cku mbili tatu mpaka CV inaombwa mhh
     
  16. k

    kabye JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kujali kujibu, nazani umli wako ni wakawaida sana. bali karibu sana......Unge weka Sim No. yako tuweze kuwai ubungo tukupokea.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Interesting . . . .

    Koko bichi panahusu kumbe, ngoja nicheck time table yangu kwanza.

     
  18. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa, I can be anywhere si unajua tena dunia ishakuwa kijiji ?, Sembuse Tanzania moja.. Kwa dakika hii nipo latitude na longitude ila kesho sijui takuwa wapi labda huko ulipo[h=3]3° 22' 0" S / 36° 41' 0" E[/h]
     
  19. k

    kabye JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inausika sana.....usije ukawa mpelelezi wa jamii forum
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli somo la jiografia mhhh limenikaa upande hehehe haya bana.......
     
Loading...