Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Ilani za Vyama

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AK-47, Aug 13, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wana JF nimehaha kutafuta Ilani za Uchaguzi za vyama vya siasa bila mafanikio nilienda CCM nikaambiwa zinauzwa lakini mara bado mara anayeuza hayupo..nikatia timu CHADEMA nikaambiwa hazijatoka mtu mwingine akasema nimuone Mwenyekiti. Kwa hiyo naomba kama kuna anaweza kupata japo soft copy za vyama kadhaa atutumbukizi jamvini ili tuzisome na tuzielewe kisha tufanye uamuzi sahihi Oktoba 31.
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Manifesto za Uchaguzi siyo jambo universal kwamba kila chama lazima wawe nayo kwani hiyo siyo legal document kama katiba. Wengine huweza kutangaza sera zao kwa mdomo tu bila kuandika popote wakaukbaliwa. Siyo wapiga kura wengi wanaoweza kusoma kijitabu cha kurasa mia mbili na hamsini kutaka kujua Chama kitafanya nini. Shwarzenegger alitangaza sera zake kwa mdomo tu bila kuandika popote.


    After alll ni makosa sana CCM kuendesha nchi kwa kutumia manifesto yao kwa vile haikuhidhinishwa na bunge; manifesto ni kama tangazo la biashara la kujinadi ili wachaguliwe. Inatakiwa baada ya uchaguzi waipeleke manifesto hiyo bungeni ili iidhinishwe kutumika kama sera (policy). Kuna ahadi ambazo Bush aliahidi kuhusu immigration lakini bunge aliposhika madaraka ya Urais hakuweza kuzitekeleza kwa vile bunge la nchi yake halikuafikiana nazo.
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Pamoja na hayo yote mie nazihitaji kuzisoma bado zinamuhimu sana kwangu kama vyama vingine havitoi sawa lakini vinavyotoa nikipata nitashukuru sana.
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    pata hizo kwa kuanzia kwanza
    http://www.cms.ccmtz.org/
    http://www.chadema.or.tz/


     
Loading...