Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji huduma ya ushauri nasaa

Discussion in 'JF Doctor' started by Magpie, Dec 24, 2009.

  1. Magpie

    Magpie Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wan JF naitaji msaada wa kuelekezwa wapi na weza pata huduma ya ushauri nasaa kwa hapa dar es salaam, i have some family problems which are eating me up big time and make my life a living hell. nitafurahi kama nitapata mshauri wa kike, asanteni.

    my e mail. j-ob23@hotmail.com, naitaji msaada haraka.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    toba umeshaspecify.... wa kike...
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole kwa matatizo hayo.
    Sirias kuna watoa-ushaur wengine nao wana-aleji na gender flani. Inabidi uweke wazi wewe ni WAKIUME au WAKIKE!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    ZITOE Basi hadharani tujibu kwenye email shosyt
     
  5. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa matatizo unayokabiliana nayo,

    usiyahukumu maisha yako kua "a living hell" unapaswa kuamii kuwa you can do something to make it easier and enjoyable, and finally make your life happier and comfortable, yes some did and are now enjoying their lives/homes more than ever!

    umekosea hapo uliposema "wa kike" mimi ni mtaalamu wa mambo ya ndoa na nina mafanikio mengi sana katika ushauri nasaha kwa matatizo ya ndoa, lakini bahati mbaya mi ni mwanaume!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali ya tumaini,upanga daresalaam.
    Muulize dk nargis.
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Modereta

    Modereta Senior Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mwenzetu. Lakini kwa nini unataka mshauri wa kike tu??? maana nafahamu wataalamu wa mambo hayo ambao si wa kike, lakini labda una sababu maalumu. Lakini ni vyema ukaweka wazi wewe mwenyewe u jinsia gani.
    Nawaomba wan Jamii mliowataaluma au wazoefu wa mabmo ya mahusiano msaidieni mwenzetu, na wasilianeni nae moja kwa moja kwa vile ameweka e-mail yake.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna wimbo mpya wa T.I unaitwa A HELL OF LIFE!...nenda kausikilize na kutazama shooting yake ndipo utaona kuwa wewe huna matatizo kabisaaaaaaaa
     
  10. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,355
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Inaelekea ana matatizo makubwa na ninahisi anataka mshauri huyo awe mwanamke ili awe huru na wazi zaidi kujieleza. Hii inakubalika naomba msimbeze kwa vile mimi siyo mtaalam ninashauri kwanza awaone wataalam wa ustawi wa jamii ambao wapo kila wilaya.
     
  11. Magpie

    Magpie Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jinsia yangu ni ya kiume, miaka 27, nakushukuru the boss nitaenda Tumaini hospital.
    wadau msinielewe vibaya kuchagua mshauri mwanamke, najiona kua huru zaidi kuongea na mwanamke.
    pia nashukuru wote mlio tumia muda wenu na kuchangia mawazo yenu juu ya ishu yangu, Mungu awabariki sana.
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani kumbe wewe ni manaume halafu unatafuta mshauri mwanamke, i thought ur a girl, mmmh wewe nawe una yako mambo.pole
     
Loading...