Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji hata za kichina

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Oct 7, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwanamke wangu hupenda manyoya ya kifuani na tumboni, ilhali mimi sina....! Nifanyeje?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha kumekucha kama huna atafanyaje ?
    hebu akae ndani ajitulize na ajifunze ku -accept mambo uumbaji wa mungu
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lakini kuna siri gani kuhusu manyoya haya kwa wanawake?
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mmmh ukiona hivyo ujue keshapata mtu mwenye manyoa au bwana wa kipemba nenda surrender bridge pale kuna jini manyoa litakupa bure mpaka ya kwenye ulimi
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni mazuri tu kuyapalula palula bwana wewe unadhani yana uzuri mwingine? .don wanna go in deep te te te
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kaka mshukuru mungu kwa uumbaji,mkeo nae akukubali kama ulivyo kama ana mapenzi ya dhati,usijiumize kichwa kutafuta manyoya ya kichina yatakutokea puani
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mkaribishe hapa ajipatie kile akipendacho sio siri vnyoya vya kifuani ni muhimu sana unaweza kuiita catalyst.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ha!ha!ha!haaaaaaaaaa raaha kweli kweli ebu nenda kaishi na masokwe porini kwa mwezi mmoja uenda zikaota..
    sasa uyo mkeo mbona ana kero sasa?ataomba vp kitu ambacho huna nahakipatikan madukan?
    uyo hana to faut na wale wanaosema..napenda urefuke kama john...eti mpz...?uyo anamaanisha ajaridhika na wewe na anayoyataka we huna..na ukichek kwa undan zaidi akupend labda ndo mana anatafuta kakitu kaduuuchu ambacho anajua hauwez ukakifixx
    --km vp nenda salun ukabandike human hair fup fup zile labda ataona km ayo manyoya..!!!!!
    manyoya yana raha yake bt nt too muuuuuch vile mtu anamanyoya mgongon tumbon.....haaaaaaa kero tena bt si issue saaaaaaaana as long as long as MENGINEYO yamo!!!!
    ..kuna rafik angu akimwona mkaka ana ndevu ndefu km zle beberu style bt zisiwe ndeeefu saana yan za kishkaji tu km za radio yule mwanamuziki wa uganda anataman aende akamwombe azishike...hahhhhaa sjui nivip mtu anapenda manyoya na anakosa raha akikosa...!!!!!!!!
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kumbe kuna umuhimu wake.....?
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani we Rose hupendi hayo manyoya?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Nenda saluni yeyote ya kiume, okota mabaki ya nywele zilizo katwa kisha bandika kifuani kwako, kisha nenda kwa mkeo ATAFURAHI SANA.
    NB:-
    Hii mianamke tunayoiokota mitaani ina shida sana. Na wewe mdai sura kama ya Miriam Odemba.
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwambie sina
    kama ana solution akuambie ufanye nini ili yaote
    Pia mkeo nna wasiwasi na uwezo wake wa utambuzi. ina maana miaka yooote alikuwa hajagundua kuwa mzee ni kipara yaani huna vinyweleo? Shame shame.

    Akizidi sana mwambie aje kwangu nimwonyeshe madhara ya kupapatikia manyoya
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mwambie aridhike,ila manyoya yana raha yake.kama wanaume wengine wanapenda shanga,wakizichezea,wanapata mzuka fulani,na hato manyoya ni hivyo hivyo,mwanamke akichezea,anajisikia raha fulani.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bacha kakangu mi spend ,manyoya napenda ndevu fulan ivi ndefuu bdefu km beberu bt nt O au masharubu sjui mustach apanaaaaaa.. nataka za apo mbele tu zichomoze za kutosha kusuka konga moja au butu moja .......uwez jua zna kaz gan bt zna kazi kuubwa tu najua utaniuliza ip?stakwambia mpk ukue ..YESS MPAKA UKUE KDG..ssaaaaawaaaaaaaa?
    we mbona unapenda mwanamke km baunsa na mimi sjawai kukuuliza y? ..hahahh habarrrrrrrr ndo iyo byeeeeee naenda pata uji mie karibu!!!!!!!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    daa umesema ukweli kabisaaaaaaaaaaaaaa au km vp amwambie anataka awe mweusi km paka afu tuone...utadai vp kitu kilicho nje ya uwezo?km si kutafutiana sababu uku ninin?km vp unajua misna bas nenda kwa vincent asi anayo?asi uliyaona?
    iyo haina tofaut na kumwambia we kiwete ebu ruka ukuta u..ruka mfereji basi twende...ataweza wap?
    demu wako ana miaka mingap mbona kakosa kutumia busara za form one a katika request zake?au alimaanisha kukutusi that ur nt real man cz hauna manyoya?km vp aende salender brdge atayapata aje akupunguzie kdg.....!!!!!anaboaaaaaaaa.
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    je, wewe kisukari ukiwa unachezea hayo manyoya unapata mzuka???
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    wakurya kwa uji
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahhhaaaaaa hahah dah funza umenchekesha mpz acha......do u thk m BHOKE?
    mmh apana swahiba mi kitu kingne kutoka pande nyngine kabisa TAFAUTI na kwa chacha mwita kakhkaaa....!!!!
    ok basi tufanye iv...niamba kulila likolo la nanyungu...!!!!!!!we mwana upilik?
    aya sasa cheza na iyo....
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sikia yapo manyonya ya kuotesha kuna paka wengi wanazurula mitaani kamata kama watatu hivi wanyofoe manyoya yao chukua superglue na uyabandike mwilini.
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hapana mimi mzuka wangu ni mapenzi ya dhati,hata awe na kibamia naridhika tu.Mwili unanisisimka wenyewe,bila ya kujali maumbile aliyokuwa nayo mtu.ila uwe mrefu,basi inatosha,kwani na mimi ni mrefu.
     
Loading...