Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Goodrich, Aug 27, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,900
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kama unauza gari aina ya Rav 4, 3doors, GA, isizidi 100,000km, Dar es Salaam tuwasiliane.
    Bei isizidi 8M.
     
  2. M

    Muoldmoshi Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi ninayo Toyota Cresta year 2001, Km 77,000,Imengia Hapa Tz tarehe 10/8/12 toka Japan. Ni nzuri sana wasiliana nami Kwa namba 0784 753283.
     
  3. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,900
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Poa, nashukuru kwa taarifa Mkuu.

    Endapo ingekuwa ni hiyo niliyotaja, SWIFT, IST au Toyota Allion tungefika muafaka.
     
  4. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ipo 3doors posta mpya DAR,bei 8ml,nicheck 0764 468 469,dalali hahitajiki katika hili.
     
  5. C

    Chaka Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hivi nikihitaji five doors ya early 2000s with not more than 100000kms na ambayo haijatumika hapa Tz but imetumika lets say Japan bei yake ni sh ngapi?
     
  6. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    the price will range from TSHS12,000,000.00 to TSHS14,000,000.00...
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mimi namjua mmja anauza range rover v8 discovery
    kama hii hapa hivi hivi na rangi 12,000,000/=haipungui hapo
    [​IMG]
     
  8. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    nyie mnataka magari yasiyozidi km 100000 ina maana hao wanaouza wanauza vimeo how can u have the car for a year with less than a one hundred thousand km? kidogo nakosa imani na pia uzuri wa gari sio km chache ni matunzo
     
Loading...