Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Gari Zifuatazo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ramthods, Mar 14, 2012.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Nahitaji gari zifuatazo kama kuna mtu anauza. Iwe imetumika kati ya mwaka mmoja hadi miwili, na iwe katika hali nzuri.

    Bei ni maelewano kutokana na hali ya gari.

    - Toyota Premio, 1800cc au 2000cc
    - Toyota Carina Ti 1500cc
    - Toyota Carina 1800cc
    - Toyota Corola 110
    - Toyota Caldina
    - Toyota Vitz
    - Suzuki Swift

    Kama una gari tofauti na hizo hapo juu unauza, sio mbaya uki ni PM.

    Thanks,

    Ben
     
  2. C

    Calist Senior Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo Premio 1800, ya Mwaka 1996, engine 7A iko mzuri sana waweza kuni PM kwa maelekezo zaidi.
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini si amesema u-PM kama unayo?
     
  4. C

    Calist Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninge PM wewe usinge ona huenda ukawa mteja mtarajiwa, lakini asante kwa maoni yako nimepm
     
  5. k

    kimafey Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina Toyota Carina cc 1800 ya mwaka 1998,Engine 7A,rangi ya silver Metalic bei ni 8m.
     
  6. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mkuu ni PM tuchonge!
     
  7. g

    galaxy68 Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimafey, Mimi ni mgeni kwenye JF hebu nijuze ku PM ni kufanya nini naona hii teminology imenipita kushoto.
     
  8. araway

    araway JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    toyota spacio cc1587 ya mwaka 2000km 106000 bei 7.5ml
     
  9. k

    kimafey Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Aisee mi mwenyewe sijui ku PM ndio kufanya nini kama uko serious nipigie 0767908081
     
  10. k

    kimafey Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee mi mwenyewe sijui ku PM ndio kufanya nini kama uko serious nipigie 0767908081
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wageni wamekutana kwenye biashara ya gari hapo sasa. Ni PM na wewe ni PM. Mimi sijui na mimi sijui. JF ni zaidi ya burudani
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! Inabidi waPMiane kwenye simu.
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    KuPM ni kumtumia mtu Private Message/PM... Unaclick jina lake unamtumia sms,,, huko mnamalizana kisirisiri...
     
  14. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Haha! Hii misamiati mingine bwana! Wazee, PM ni Primave Message.

    Thanks kwa contacts mkuu. Ntakucheki!
     
Loading...